Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara kumekucha; Maandano ya kupinga kusafirisha gesi yaja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pasco_jr_ngumi, Dec 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maandamano halali, makubwa na ya kihistoria yanatarajia kufanyika Alhamis hii tarehe 27.Disemba.2012 kupinga GESI isiondoke Mtwara ikiwa GHAFI. Maandamano yataanzia maeneo ya Mtawanya saa tatu asub. Mlioko Newala. Masasi, Tandahimba, Nanyamba. maeneo ya Lindi na Kwingineko tuungane kutetea maendeleo ya KUSINI kwa ujumla.

    [h=5]Madai ya watu wa Mtwara kuhusu rasilimali yetu ya Gesi na Mafuta ni haya!

    1. Gesi isiende Dar
    2. Kazi zote waajiriwe wazawa
    3. Makampuni ya gesi na mafuta ni lazima wajenge
    huduma za jamii ie. Maji, afya, barabara
    4. Ni lazima watoe umeme bure kwa mtu anayetaka kuwekewa nguzo
    5. Ni lazima kuwe na scholarship za kusoma elimu ya
    juu ndani na nje ya nchi

    Kama hawataki waache, kwani vinaoza!??!![/h]
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtwara oyeeeee
     
  3. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,346
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Naam..,

    ccm na wengine wote waliokawa wanafikiri ya kwamba south side i.e (lindi na mtwara na kanda ile kwa ujumla) wamelala na hawajitambui kiasi cha kushindwa kuzitambua haki zao na kuzitetea hiki hapa ndicho kinachofuatia.

    Ujumbe wa watu mbali mbali wanaharakati wa asasi za kiraia unapita nyumba baada ya nyumba,mitandaoni.barabarani,misikitini,makanisani na kila sehemu zenye uhakika na upatikanaji wa viumbe waitwao wana wa adam kufikishiana ujumbe huu.

    Maandamano ya amani yenye kibali cha jeshi la polisi ya kupinga gesi isiondoke mtwara yatafanyika alhamis tarehe 27.12.2012 kuanzia saa 3 asubuhi,tunakutana mtawanya.

    Wazalendo wote wa newala hadi mtwara mjini,masasi,nanyumbu,tandahimba,kilambo hadi lindi yote msikose kwenye maandamano haya ya kihistoria.sms na ujumbe huu fikisha kwa wote kwa maendeleo ya kusini.

    My take;

    kazi ndiyo kwanza inaanza,yani huu ni mwanzo tuh wa picha lenyewe,,

    CCM si wametaka wenyewe chai??

    sasa kwa nini walalamike ya kwamba wanaungua??

    Gesi mtwara bila ya kuyaweka mambo wazi kweli kabisa haindoki,ama la ikiondoka wapo watakaogharimika ama ccm au watanzania wa kanda ya kusini kwa ujumla,,

    mapambano yameanza na yanaendelea,,uchungu wa southside wataupigania wenyewe south dwellers..
     
  4. CHUAKACHARA

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,625
    Likes Received: 2,639
    Trophy Points: 280
    Mtahimili mabomu na virungu, mko tayari kufa? msilete utani, mkiamua muamue kweli maana mtegemee polisis kuua!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,819
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ni upuuzi kurundika kila kitu Dar!
     
  7. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,626
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nawaunga mkono, gesi ni yao kwanini iletwe Dar Es Salaam? Mbona makampuni ya almasi toka Shinyanga/Mwadui hayajahamishiwa Da Es Salaam? Yes, Mtwara andamaneni tu mtetee mali yenu, barabara mmenyimwa na maendeleo kibao mlinyimwa kwa makusudi, wakati umefika wa kujikomboa.
     
  8. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,709
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Yatawezekanaje haya kutokea Mtwara?
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wasubiri waone. Kwani twiga waliondokaje?? Hii ndo Tz
     
  10. M

    Majutokk Member

    #10
    Dec 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wacha wandamane mali ipatikane mtwara kupendeeze dar komaene ila mumkumbuke kinjeketile ngwale
     
  11. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,346
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    the big show is here

    we are going to give ccm the real show now
     
  12. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,072
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Hvi hawa si ndo walimpitisha unec mke wa rais bila kupingwa?awajitambui.
     
  13. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa nyie wanamtwara Jk alitoa Gesi kwa Wachina kumwokoa Riz 1 kwa hari ya kawaida watalindwa kwa gharama zozote hata kama kwa kuuwa
     
  14. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,346
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280

    :clap2: :clap2: :clap2: :clap2:
     
  15. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,895
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona kuna ushamba kidogo hapa wa Gesi ya asilia. Gesi haisafirishwi na matenka kama mafuta sasa mnataka Gesi iende vipi kwenye matumizi ya nyumba zaidi ya pipeline. Kwa matumizi ya nyumbani Gesi inabidi kusafirishwa kwa pipeline lakini kwa kupekeza nchi za nje wawekezaji watajenga kituo cha kuifanya gesi kuwa liquid na kuishafirisha nje hii itajegwa hukohuko inakotokea ni miradi tofauti. Gesi ya Dar ni kwa matumizi ya umeme na nyumbani tu.
     
  16. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya cdm hiyo kupinga kila kitu.
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chadema wanaingiaje hapa? Wananchi wanapotambua hakizao mnasema chedema imeingia acheni hizo
     
  18. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hii nimeikuta masasi kwenye tawi la chadema eneo la masasi mbovu kukiwa na bango kuubwa lisemalo GESI KWANZA CHAMA BAADAE
     
  19. MkoPoKa

    MkoPoKa JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Kama Hujui cha Kuchangia kaa Kimya!!! Sisi tunataka Gas iaanze kuleta maendeleo Mtwara na Kusini kwanza kabla ya Sehemu nyingine yeyote Tanzania, we unazungumziua kuisafirisha, Au huujui mkakati wa kuifikisha hadi Bagamoyo ambako JK amekuteua kuwa mji wa viwanda baada ya dsm kujaa??
     
  20. MkoPoKa

    MkoPoKa JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Hapa Hatujadili vyama bali maendeleo ya Mtwara na Kusini, katika hili hatuhushishi vyama na ushabiki wa kisiasa!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...