Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasoda, Jan 23, 2013.

  1. C

    Chasoda Senior Member

    #1
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika nilizozipata sasa hivi toka Msimbati zinasema kuwa kuna gari ya afisa usalama wa taifa mmoja toka Dar linapondwa kwa mawe na wananchi wenye hasira.

    Afisa usalama huyo inadaiwa ametumwa na viongozi wa juu wa serkali ili aje amshawishi bibi mmoja anaedaiwa kuwa na uwezo wa kuizuia gesi isitoke kwenda Dar kwa njia ya bomba.

    Bibi huyo inasemekana ndio mwenye kijiji hicho alishasema wazi kuwa gesi HAITOKI Mtwara kauli iliyowafanya hata viongozi kupata wasiwasi ivo kumtuma mtu huyo ili amshawishi gas itoke.

    Wakati akiongea na bibi huyo aliwaita wajukuu zake ili wamsikilize. NDIPO Vurugu kubwa ikaibuka na mwanausalama akatimua mbio na kuliacha gari yake maana watu walikuwa wengi.

    Na habari zilizonifikia sasa ni kwamba gari hiyo imechomwa moto.
     
  2. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2013
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    JF.............
     
  3. d

    dada jane JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh Tanzania sasa imekosa mwelekeo.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Let me stay tuned
     
  5. N

    NEPTUNE JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    Nasubiri kuona gesi ikizuiwa na Bibi kufika Dar.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2013
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,433
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    Nchi hii kuna watu wanaamini kiasi hiki ushirikina?
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jan 23, 2013
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,617
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 113
    Lazima awe na undugu na Kibibi Gula wa "Usiku wa Manane" akilindwa na kina mzee Ole.
     
  8. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,727
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gesi kutofika dar ni ushirikina?
     
  9. k

    kinakirefu Senior Member

    #9
    Jan 23, 2013
    Joined: Jan 20, 2013
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bibi kaza buti
     
  10. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka bibi ameichoka serikali ya chama cha mapinduzi na ahadi zao hewa na sasa kakataa kudanganyika, basi ujue 2015 ccm inazikwa mazima.

    Nakupa Hongera sana bibi yetu kazia hapohapo gesi isitike Mtwara, nasi tupo nyuma yako.
     
  11. K

    Kalitike Senior Member

    #11
    Jan 23, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya kichawi bwana, usikute walimtuma huyo mwanausalama akammalize bibi wa watu
     
  12. Bahati furaha

    Bahati furaha JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Hebu tufafanulie kidogo:- Huyo bibi kamilikishwa hicho kijiji kiserikali au anakimiliki kimila?- Bibi huyo ana ushawishi kiasi gani kwa wanakijiji?- Tittle yake hapo kijijini ni nani?- Je, anatumia ushawishi wa hoja au anayo njia nyingine!NB: Isijekuwa 'muungwan' aliwatengenezea viongozi wetu madaraka sasa wanajua akiaribu nao wamearibikiwa!!!
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Nyumba inavuja!
     
  14. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2013
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,906
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    mambo ya kaburi ia kiyeyeu haya au kakobe na umeme wa ngereja ?
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,860
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    Sio ushirikina, ni uhujumu wa miundombinu ya gesi (sabotage). Vikongwe wa namna hiyo wana ushawishi mkubwa na wanaheshimika!
     
  16. m

    my web JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 1,604
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama bb anaweza kwa nn mliandamana
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2013
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,303
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
    Kumbuka huyu ni bibi asiyejua kusoma wala kuandika na hajui kiswahili zaidi ya neno moja la kuotea.
     
  18. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,685
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    serikali ingetumia wanauslama kutaka kujua majina ya wezi wa pesa zetu walizoficha uswiss kwanjia kama hii, basi tungefika mbali. lakini kutumia njia hii eti kumshawishi bb aruhusu gesi ije mzizima, ni bado wakomunisti!!!!
     
  19. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,685
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu bibi ni shujaa kitaifa kuliko mkwawa, isike au kinjekitile! kaza uzi bibi weeeee!
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2013
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,977
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hata Askofu kakobe alitishia umeme wa nguzo za Tanesco atauzuia kupita kwa maombi kanisani kwani lakini bado ukapita
     

Share This Page