Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara Airport VIP

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tigga Mumba, Oct 17, 2012.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    VIP hiyo hapo hahaha
     

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    SIJAELEWA?

    [​IMG]
     
  3. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama lengo ni kuonesha parking ya VIPs' upo right, but kama lengo ni kuwaambia wanaJF kuwa hilo jengo ndio la VIP kwa airport ya mtwara, utakuwa very wrong coz si lenyewe, hilo jengo halitumiki kwa chochote, ni jengo lilikowa linatumika miaka ya sitini huko, badae likaachwa, ukaanza kutumika uwanja wa jeshi hadi kufikia mwezi jana ambapo waziri wa uchukuzi alienda kufungua jengo jipya pembeni tu mwa hilo jengo ulilopiga picha wewe.....so tueleze vizur unachotaka kutuambia/kutuonesha kabla hatujakuumbua koz f.y.i kila wikend naenda mtwara, ili nikienda this time nipige picha nije nikuumbue nayo hapa........
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    u a raiti kaka guuuuuudi
     
  5. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usiniumbue mkuu.... Mimi nimeona tu kuwa kule kibao ukiangalia kwa mbali kinaonyesha kama VIP ni hicho kijumba kibovu ingawa si kweli...
     
  6. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapo poa, afu nao wanatakiwa wakivunje hicho koz sio siri, kinakuwa uchafu katika eneo hilo.............
     
  7. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Whats wrong with this picture? Mbona inaonyesha kabisa kuwa bado Ukarabati/Ujenzi unaendelea. Tigga Mbwa, Hujui kama hata mbuyu ulianza kama mchicha? Acha kuwazarau Machinga bana!
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    mambo mkangaja, naona wanakarabati
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kibao cha parking kaka
     
  10. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumia akili nyepesi kufuatilia hii thread kuwa hiyo ni joke si kweli. Ustaarabu ni kitu cha bure. Asante kwa kuniita mbwa
     
  11. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sorry Tigga Mumba; Vidole viliteleza.
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unamwita mwenzio mbwa halafu unaweka bold kabisa na rangi juu,huo nchicha unakuwa kwa miaka mingapi mkuu?

     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine jitahidi kuwa na uhakika kabla hujaripoti kitu. Ni ushauri tu.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sio kweli hapako hivyo, nilikuwa hapo asubuhi ya leo bahati mbaya sikupiga picha ningekuonesha namna palivyo hivi sasa.
     
Loading...