Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtuunge mkono wajasilia mali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by engmtolera, Aug 30, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wana jf,tuendelea kuungana mikono ktk haya tuliyo yaanzisha ili mwisho wa siku tuepukane na ile hali ya kuwa omba omba

    mjulishe ndugu jamaa na rafiki kuwa sasa tumesimama na tumeanza kutembea

    tembelea IHAM Solar Suppliers. utapata utakacho
     
Loading...