Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtuonee huruma jamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zumbemkuu, Oct 15, 2010.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mumeifilisi nchi yetu tumenyamza…..

    Mumemilikisha ardhi yetu yenye madini tumenyamza……..

    Mumezika raia wasio na hatia wakiwa hai kwa sababu ya udongo mnaita wenye madini tumenyamaza……………………….

    Mumeharibu afya zetu na miili yetu kwasababu ya kemikali zinazotoka kwenye ardhi yetu iliyoporwa kwa nguvu kwa faida ya wawekezaji wanojena afya zao na majumba huko kwao tumenyamza……………………………………..

    Mumewaua ndugu zetu kwenye hifadhi zetu wenyewe kwa kuona wanyama ni muhimu zaidi kuliko sisi na ngozi yetu nyeusi tumenyamza………………..

    Mumetudhalilisha kwa kusema sisi ni wavivu wa kufikiri na kuwa ngozi zetu nyeusi ni dalili ya laana na nywele fupi dalili ya akili ndogo tumenyamza……………

    Mumetujengea shuke zisizokuwa na vifaa wala walimu ili elimu yetu iwe duni na ya watoto wenu iwe bora waendelee kututawala tumenyamaza………………….

    Mumetuondoloea ratiba yetu ya milo mitatu tuliyozoea kwa siku na kuwa mlo mmoja tena mlo usiokamili kutokana na maisha kuwa magumu na mifumuko ya bei tumenyamaza………….

    Mumewadhalilisha babu zetu na bibi zetu wastaafu wanaodai haki zao kiduchu tumenyamaza……

    Mumetulazimisha tuchangie chama chenu bila idhini yetu kwa kushirikiana na makampuni ya simu na TCRA tumenyamaza……………………………..

    Mumewafundisha vijana wetu kwa pesa zetu ili watupunguze viungo vyetu dhaifu na damu zetu kiduchu tulizobaki nazo tumenyamaza………………………….

    Kama hiyo haitoshi mtatuibia na kura zetu TUTANYAMZA.

    NAONA UCHUNGU MWINGI JAMANI, EE MOLA TUTOE ROHO TUJE KWAKO SISI SOTE WANYONGE ILI WABAKI WENYEWE HAPA DUNIANI, MADINI WAYATUMIE WAPENDAVYO, WANYAMA WAPORINI WATUMIE WAPENDAVYO, ARDHI WAJIMILIKISHE WAPENDAVYO, MAJUMBA WAJIMILIKISHE WAPENDAVYO, BAHARI WAITUMIE WAPENDAVYO,
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu, hakuna sababu ya kukata tamaa kiasi hicho, watudhulumu halafu bado tufe sisi tena!!? Hapo ni big no! wafe wao, watubakizie vichache vilivyosalia na sisi tuvifaidi. Nasema wafe wao kabisa siyo sisi, Eeee Mungu wachukue hawa mafisadi haraka sana kutoka kwetu ili japo na sisi tufaidi matunda ya nchi uliyotupa.
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Oh Maskini poa, usikate tamaa kiasi hicho! Saa ya Ukombozi yaja, nao wote watayeyuka kama barafu iyeyukavo jua linapowaka! Sala yako imesikika na Mungu atakujibu, atatujibu!
     
  4. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Nobody can give you freedom. Nobody can give you equality or justice or anything. If you're a man, you take it" - Malcolm X
     
  5. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM rules!
    CCM cares for all Tanzanians regardless of their economic status or race.
    Go JK
    Go CCM:A S thumbs_up:
     
  6. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kuna ushahidi wa CCM na TCRA kuchangisha watu bila hiari yao basi uleteni ili nione namna ya kupambana na upuuzi huu. Hii ni kesi nzuri na watu wataipatapata. Sitanii
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kweli bora mafisadi wafe, km RA, Pesa2, JK, EL, AC aka vijisent, kinax2 etc tuonje hata faida ya uhuru wetu baada ya kuteseka karibu nusu karne.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wafe kwanza Wahindi na Mafisadi
     
  9. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    tatizo lako ndugu zumbe mkuu ni kujiwekea na kutamani maisha ya juu wakati mambo hayaendi hivo taratibu tutafika na ccm yetu.kama vupi ishi kama waadzabe na khoisan uone maisha yalivo matamu.usikate tamaa maisha utafika tu safari yako.
     
  10. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Masikini weee!
    Slaa kavuruga bongo lako mpaka limeanza kutoa harufu mbaya ya kukata tamaa
    angalia usije ukakimbilia kutoa roho yako shauri ya SIAHASA, huo ni mchezo wa muda,, unakuja na kuondoka...naelewa ni mara yako ya kwanza kuingia kwenye uchaguzi...POLE SANA

    Nakushauri ikifika November 2/3-2010 wakati watu wanashangilia,, ukae ndani wala usiangalie luninga,, weka pamba masikioni mwako usisike vigele gele vya ushindi,,, otherwise UTAKUFA KIHORO
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Tukae mghoshi
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tumia kura yako tu hiyo tarehe 31 ndo siaha yako!
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HATUJANYAMAZA KABISA!! usiku kucha jana nilikuwa nasikiliza hotuba za zito na kushuhudia umati na msisimko wa watu katika mikoa ya kigoma, shinyanga na mara. huu ni ushahidi kuwa hatujanyamaza kabisa. changamoto ni kulinda kura tuuuuuuu
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    netisimame du mghoshi, kama mbwai mbwai, maduka yapanganywe, CCM jawe, CHADEMA jawe, CUF jawe.
     
  15. P

    Preacher JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    dont include all tanzanians being cared by ccm - its a lie - as for me it does not care for me -
    even for you - dont deceive yourself - how about all the disabled children hidden inside majority of indians houses?? Are they also cared for by the ccm????
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mtakuwa wa kwanza wa kukimbia nchi baada ya Oktoba 31.
     
Loading...