Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtunzi gani wa riwaya za nje anayekuvutia zaidi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Humphnicky, Jun 23, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mi navutiwa na Sydney Sheldon, vitabu vyake ni noma. Mungu ailaze pema roho yake.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni mwisho.
    [​IMG]
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    H. Rider Haggard
    Ian Fleming
    Irving Wallace
    Frederick Forsyth
    Charles Dickens
    Wilbur Smith
    Agatha Christie
    Danielle Steel
    Stephen King
    Edgar Wallace
    Robert Ludlum
    John Grisham
    Jackie Collins
    J. R. R. Tolkien
    Dan Brown
    Mario Puzo
    Roald Dahl
    C. S. Lewis
     
  4. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nawakubali sana Sidney Sheldon na John GRISHAM.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    James Hadley Chase
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi navutiwa na Henry R. Haggard, Sydney Sheldon, James Hadley Chase na Robert Ludlum
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    John Grisham Agatha Christie na Yule mtunzi wa Series za Perry Mason (nimesahau jina lake)
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Memories of midnight, Master of the game na nyingine kibao za Sheldon zinakuna hadi nasahau hamu ya kufanya matusi
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umenisemea tayari huyu jamaa namzimia sana aisee
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Chase hadithi zake ni tamu na hazina mwisho mzuri.
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Kumbe amekufa!!!!???..... sikujua. Hata mimi nilikuwa navutiwa nae sana.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Robert Ludlum
    John Grisham
    Sydney Sheldon
    James Hadley Chase
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mongo Beti.......''POOR CHRIST OF BOMBA''
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mtunzi wake anaitwa Erle Stanley Gardner.
     
  15. F

    Frank lwakatare Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkubali a person known james robman ambaye juzi alifiwa na mke wake!ni mzuri na mwenye kipaji.
     
  16. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sisi watanzania wengi wsanii hatusomi hivi vitabu zaidi ya biograpphy na summary. lafu tunazuga kwa kujua tittle. kibao. Mimi mpaka leo nanunua novel za J hadley chase japo ni za zamani na nazisoma mwazo mpaka mwisho.

    kuna nyingine niliwai kununua nikaishia katikati
    .
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unapitwa na mengi sana mkuu, hanza sasa na utafurahia maisha.
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hizo nilizoweka red pamoja na:
    Shaaban Robart
    Prof. Said Muhammed
    Adam Shafi
    Abdullatif Abdalla
    MuhammedmSaid Abdalla (Bwana Msa)
    Gabriel Garzia Marquez
    Isabel Allende
    Julio Cortazar
    W. Shakespeare
    James Hardly Chase
    Nick Carter
    Michel Ende
    Na watunzi wote wa hadithi za watoto, ninawapenda na wameweka "alama" katika elimu yangu.
     
  19. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ni mara chache kuianza kusoma novel ya Sheldon ukaacha kuimaliza. Jamaa alikuwa mtunzi wa hali ya juu, na story zake ziko very researched. If tomorrow comes, Master of Game, Sand of Time, Doomsday Conspiracy na Tell me Your Dreams were the master piece. Zamani ilikuwa taabu sana kupata novel hizo tena zilikuwa ghali sana ( in terms of US $) hasa kwenye maduka ya Novel Idea pale Sleepway na Steers Samora. Ukibahatika ungeweza kuzipata kwa wauzaji wa vitabu "Used" pale Sky Way na Motel Agip. Lakini siku hizi zipo nyingi sana pale Mlimani City Scolastica Bookshop. Vile vile zinapatikana kwenye duka moja la vitabu pale DDC Mlimani nyuma ya kituo cha dala dala za kwenda UDSM.

    Kwa jinsi ninavyozipenda novel za marehemu Sheldon nimetengeneza collection ya novel zake zote, mwanangu aweze kuzisoma. Tabia ya kusoma vitabu mara nyingi haianzii ukubwani bali utotoni. Vijana wengi siku hizi wako interested in movies kuliko kusoma vitabu. Mtu anaona uvivu kusoma kitabu cha page 400 au 500 lakini kwa kweli wanakosa mengi. Ambao hawajasoma vitabu hivo wajaribu kusoma then watupatie feedback.
     
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Abdullatif Abdalla sauti ya dhiki
    Mwalimu Julius Nyerere anastahili pongezi kwa tafsiri ya julius ceaser na merchant of venice.Speech ya mark Antony in Kiswahili inagusa kweli/nimekuja kumzika kaizari wala si kumtukuza/i've come to bury ceaser not to praise him.
     
Loading...