Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtungo...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 17, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MTUNGO.jpg

    Ufungaji huu kweli ndo unaweza kushindana na bidhaa za wenzetu?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mi nikafikiri picha ya matusi, najilaumu kufungua.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hiyo safi sana aisee, ishu ni kwamba tu hiyo migomba ya kufungia hivyo tunaipata wapi?
     
  4. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni nini? Fanguka mkuu..
     
  5. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilivyoiona hiyo heading nikajuwa umekosea jukwaa!
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nilijua .......kumbe unaonyesha senene/kahawa zinavyofungwa
     
  7. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni packaging ya kiasili ya kihaya na ziko za designs tofauti tofauti, mfano- Eibenga, Omutwalo, Ekitwa, Ekishoko,Ekitende, Eilegete,Eiboa nk.
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Humo ndani yake ni nini? senene au mwani?
     
  9. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani ungeniona hapa jinsi nilivyokuwa nakufagilia ni kama Bungeni vile! Nilikuwa nasoma aina moja moja huku napiga laptop yangu hapa. Mfano Paah Papaaa... Papapapapapapa!
     
  10. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona unachapia? Huo ni mtwalo sio mtungo!!!!

    Tiba
     
  11. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ..... huo kama sio UGORO wa wamasai sijui. wamasai hawaangalii qulity ya contena, wao wananunua tu............ halafuu wazungu hawavuti UGORO! ndiomaana imeandaliwa hivo kibongo bongo
     
  12. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yani nimewaza mbali
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari kizuri mweee lakini ndani zilongwa mbali zitendwa mbali.
     
  14. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mh. Futa kauli yako haraka...
    Teh teh teh...
    Umenimaliza mbavu na hicho kilugha aisee!:bounce:
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mhaya mkuu?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    dah mate yashaanza kunitoka yaani...ahhhhhh!!!
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni ufungaji mzuuri mno natural ni rafiki kwa mazingira kuliko mi-polyethylene ambayo ni non-biodigestible na ni adversary to environment.
     
Loading...