Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtumizi ya Tissue Bar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CAMARADERIE, Mar 21, 2012.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Miaka ya karibuni tumeona akina mama wakija kaunta kuchukua tissues na kuzama nazo maliwatoni.........hivi zamani ilikuwaje wakati tissues hazikuwepo?...sitaki kujua mnazitumia kufanya nini

    NB: Mimi mtu wa kaunta miaka mingi sana
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,793
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    siri yetu....hatukwambii.....

     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tabia chafu sana!
    Zile napkins ni za kazi maalum pale counter na si mtu achukue kwenda nazo kumwona EVA huko banda la nyuma!
    Ukiona mwanamke anafanya hivyo ujue kakokotwa Bar na mtu kwa mtindo wa Vodafasta, hakuwa na mpango wa mtoko!
    Wanawake niwajuao mimi wanakuwa full makitu kule kwenye begi zao kubwa ka gunia!
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Bana am interested...ni PM basi
     
  5. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Zamani walikuwa wanatumia maji,siku hizi wanatumia tissue kwa sababu wengine wanavaa vinguo vinabana wakitumia maji wanapata fangasi,wengine wanatumia kwa sababu ya mkumbo kuonekana kama anaenda na wakati.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa kwa nini zisiwekwe hukohuko eneo latukio badala ya kaunta? KAUNTA NI MAHALA MAALUM KWA WATU MAALUM BANA.....sio mahala pa vitu ya mukojo....Halafu akina mama bila aibu wanapamia kaunta

    Au ndio haya?

    [​IMG]
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Maumbile ya wanawake na wanaume ni tofauti.... aendapo msalani tissue ni muhimu saana. Ila tu hao wanaoenda Counter wanatuchafulia image, ndio maana mikoba yetu ni mikubwa for kweli kabisa a lady hatakiwi akose tissue kwenye mkoba wake. IMO Kuenda counter kuchukua hizo napkin ni kujichora saana. Ndio maana katika bar hizi zenye hadhi kubwa huwezi kosa tissue msalani.... Hizi zenye hadhi ndogo huna hata haja ya kuweka, dada wa kwanza tu akija na kuona ipo pale anaibeba na kuweka kwenye mkoba wake.
     
  8. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Jf ni zaidi ya social netiweki...

    Source;
    Mwakalinga
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kutokuelewa tu hizo tishu wala hazisafishi itakiwavo hasa hasa wanabaki na uchafu wao,

    Maji ndio mambo yote then waweza tumia tishu kufutia yale maji ulojisafishia tena sio zile za bar za kufutia glass N.K bali ni toileti pepa au kuna tishu maalum zinakua na unyevu unyevu flan na ziko softi.
     
  10. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, tuko tofauti sana katika suala la afya kwa ujumla. Me binafsi miaka ya tisini hivi nilikuwa nasumbuliwa sana na fungal infection kila mwezi nipo hosp au pharmacy yan mwili naona ulikuwa chronic na madawa hasa antifungal.... Ila siku moja nilikutana na mama mmoja daktari nikamweleza tatizo langu , swali la kwanza kuniuliza aliniuliza huwa unatumia tissue paper au toilet paper? nikamjibu ndio na huwa hazikosi kwenye mkoba ama wallet yangu, akanambia hiyo ndo chanzo kikubwa na fungal make zile tiisue paper na toilet paper material waliotengenezea ni za kupuputika ndo maana huponi hata kama ukitumia dawa ugonjwa unarudi baaa ya muda. Alichonishauri ni kutumia kitambaa safi tena cheupe kujikaushia ambacho kitakuwa kinafuliwa kaka unavyofua nguo yako ya ndani kila siku na kupasi kila unapopasi nguo za kuvaa asubuhi ana wakati wowote tena unatenga hata vitambaa vitano safi kwa ajili hiyo hapo ndo ulikuwa mwisho wa fungal infection kwangu. mpka leo cjui wala cjawahi kusikia muwasho kunako bibi wala UTI....

    My take: Tissue paper au toilet paper co nzuri kujikaushia kunako bibi!!!!!!!
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kuna wengine wanakuja hata mara kumi kaunta......sijui wana uharo wa mkojo
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Zamani walikuwa wanatembea na magunzi au magazeti kwenye mikoba yao
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    usimwambie


    umeambiwa siri yao..eboo
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mpwa unaua sasa...
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa maana ya ku-PM ni nini? Au nawe wataka kujua
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha mkubwa hapa umeniacha hoi bia za ofa nazo zinawaumiza sana wanawake
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huwa nacheka pale akaunta mwanamke anapowakoromea kwa kummalizia tishu zake
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nyakwaratony hebu edit kidogo post yako kuna mahali umeandika neno baya miaka ya........
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    wanaenda kutawadhia...... maana vyombo vya vyoo vya uma au vinavyotumiwa na watu wengi haviaminiki usafi wake...... hivyo heri kutumia tissue kuliko kwenda kuzoa yakuzoleka...
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aisee sikuona bana....hatari
     
Loading...