Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtumishi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbekelu Mghenyi, Nov 23, 2011.

  1. M

    Mbekelu Mghenyi New Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa hamjambo,nawajulisha ya kwamba Cpt Lowasa ameamua kuachana na dhambi,na hayo alishauriwa aokoke na Nabii T.B.Joshua nchini Nigeria.
     
  2. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Unatuletea habari gani wewe??????????? Kama ameokoka atarudisha fedha zetu nyingi $300Million alizoficha kwenye Acct zake Uswiss?????????? Majumba aliyonunua huko London vipi anuza aturudishie fedha au anayamilikisha serikali????????? Wacha ulevi wa mchana, anakulipa fedha ngapi kuleta utumbo hapa JF ???????????? Watu tuna usongo na wezi angalia tusikurarue mcha mchana hapa, koma!!!!!!!!!!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we mtu ungekua huku kwetu ughaibuni ni KUNYONGWA TU!
     
  4. u

    u-me New Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is being rude
     
  5. b

    beyond heaven Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa mwiz yule kama yuda
     
Loading...