Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtumishi wa wananchi aweje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, May 14, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    Kuna kitu kimenifikirisha sana katika picha moja wapo ya hizi tatu ingawa zote tatu zinatoa tashwira za kufikirisha watanzania wa leo na njaa ya haki zo.

    Huyo mpambanaji anayekula french chips kwenye kibanda, nafasi na uwezo wake siwezi kuamini, lakini yuko tayari katika mazingira yo yote kwa wananchi wake. Hakika inanifikirisha ndio maana nimeamua kuleta hapa.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nakubali kwamba kuna watu wanaojitolea maisha na utumishi kwa ajili ya wanyonge licha ya nafasi na uwezo wao. Wengi wetu huyo anayekula chips hapo angekuwa na wapambe wakutafutia restaurant za kifahali lakini yupo kwa wanaokula kawaida ili ajue matatizo yao. Hongera sana mpambanaji.
     
Loading...