Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtumishi wa Mungu habagui wala hachagui

Discussion in 'Jamii Photos' started by Muadilifu, Apr 24, 2012.

  1. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lowass6.jpg Lowassa3.jpg Lowassa4.jpg Lowassa5.jpg Lowassa 2.jpg

    Hapa ni Tunduma kwenye harambee ya ujenzi wa kanisa la EAGT Tunduma ambapo familia yake pamoja na marafiki zake walichangia shilingi milioni 10.
     
  2. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Underground campaigns!!!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Tumeona.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Penye udhia, penyeza rupia.
     
  6. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nahisi ana-apply ile stori ya Yesu na tajiri, yeye hana kinyongo..akimaliza kuzigawa atamfuta Bwana...kisa cha kukosa ufalme wa mbinguni, songa mbele bwana..watu wanafikiri uko kipolitiki kumbe unajiandaa
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa inaanza kama utani, halafu unashangaa ukufika mbinguni unamkuta. Je unamkumbuka Pilato?..hakupenda kumhukumu Yesu lakini ndio hivyo, Alitaka kumuepusha Yesu na kikombe kile kwa kusema Niwafungulie yupi kati ya hawa YESU au Baraba? ...ingawa Huyu Baraba alikuwa na dhambi nyingi sana, lakini hakuna aliyeweza kuzuia utimilifu wa andikoni, wakasema tupe Baraba ili Yesu asulubiwe.....Vipi kuhusu Petro? Ya Yuda siyaongelei hapa kwani huyu naye alijiua, ingawa ni kwa utimilivu wa andiko, lakini sina hakika kama kasamehewa:mod:
     
Loading...