Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtumishi wa bunge aliyeuawa alighushi cheti!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpigaji, Jan 27, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imebainika kwamba mtumishi wa bunge aliyeuawa hivi karibuni,marehemu Nicodemus L. Senge alitumia cheti cha Inspekta Nicodemus Lucas Senge kujipatia ajira!
    Nanukuu"Mbali na mgogoro wa kiwanja ilielezwa kwamba sababu nyingine iliyohusishwa na tukio hilo ni cheti alichopatia kazi bwana Nicodemus L. Senge ambapo ilielezwa kwamba mtumishi huyo wa Bunge alipata kazi kupitia cheti cha afande Senge ambaye ni kaka yake na wakati wa mgogoro Afande Nico aligusia suala hilo ili kumnyamazisha Nico wa Bunge katika hoja zake"Mwisho wa Kunukuu!
    Source:Kiu ya Jibu Januari 27-29,2012.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wako wengi tukiwajadili hata jinalako jf lawezekana la babu yako mpwa
    ameshaenda kwa mola mwachen bana
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    cheti cha kingunge kinaonyesha kazaliwa 1981
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Nami pia nilishamsikia Mwendesha Mashitaka mmoja Pale Kisutu anatumia jina langu, nime m-spare, ila kuna siku nitamtafuta tuwe tunagawana mshahara kila mwezi.
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!Hii nchi hatari sana.
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ,,,,take care!Isije siku moja kuonekana yeye original wewe fake!
     
  7. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatumia jina lako au cheti chako?
     
  8. Luzilo

    Luzilo Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli vitambulisho vya Taifa la Tz vitakuja,tutapata majina kibao ya kufanana!!!! Hii ndy Bongo bana full kuchakachua!!
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he ngoja nitadute cheti cha mzee wa kaya
     
  10. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mpigaji. kama wewe ni raia,unakosea unapomwita huyo Senge 'afande'. maana hata kama ungekuwa polisi kama Senge ili umwite afande ni mpaka awe na cheo juu yako.tuache haya maneno yatumike maeneo husika ambayo ni ktk majeshi yetu.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    aisee. umenichekesha kinoma.ndiomaana jamaa bado anaenda dodoma kila siku. amesahau mwili hautaki tena
     
  12. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mie mwenyewe nasikia kuna Mtu anatinga Mgodini kwa jina langu yan full name
     
Loading...