Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtumiaji wa simu hapa bongo(namaanisha wewe mwenye simu ya internet)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by newtonfox, Oct 28, 2011.

  1. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ......hii ni Mara ya pili sasa bada ya kuatafuta mawazo yenu na kuyatendea kazi sasa nimerudi tena.....kuwakaribisha katika tovuti ya simu(wapsite) ya kibongo kwa ajili ya downloads ndogondogo za simu,kama vile bongo mp3,video,picha,games na huduma nyingine nyingi zinapatikana kama vile ......wabongoo kapuni itakayokusaidia kutoa maoni yako ndani ya kapu na yataweza kutendewa kazi moja moja ,kama maombi ya apps,mziki,picha,hata msaada wa kompyuta hasa kwa vile vitu visivyo kuwepo ndani ya wapsite hiii jisikie huru kwa maana hii ni tovuti huru hasa kwa wale wamiliki wa simu
    *****(huduma hii ya kapu itabeba vitu mchanganyiko sasa tupia kitu kapuni...maana limefunguliwa rasmi mwezi huu wa 10)

    wabongAD.jpg

    tembelea hapa http://wabongoo.tk au moja kwa moja ingia kapuni http://wabongoo.tk/kapu


     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hakuna garam za kudownlod?mimi Huwa napata apps za bure kupitia getjar na zedgy,
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Bongo fleva zina haki miliki.ata app toka getjar.azitakiwi ziwe uploaded ktk web nyingine bila idhini yao kuwa makini
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aah mi nafkiri hata ni mtu amefanikiwa kuhack net ya bure!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asante tumeiona..
     
  6. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    ni kitu kizuri,hongera
     
  7. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kila ki2 ni bure mkubwa...hakuna kuchage
     
  8. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    2najitahidi kuweka mambo bora zaidi ya hapo
     
  9. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo kweli kila m2 anakula kwake vipi kompyuta yako umeweka windows original kutoka dukani?
     
  10. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwaka mzima sasa umepita no new updates.... kwenye hii wapsite kisa// desktop iliporwa niliyokua natumia but am back soon with new ideas...so lipi unapenda lingekuwemo ama kuondolewa xory vist http://wabongoo.tk and.then ignore me hau ni alert new thing needed
     
  11. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tunataka hiphop ngumu za bongo co wabana pua tu
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,816
    Trophy Points: 280
    hahaha mi nli wa invite kwenye toplist ya wapsite za kibongo hajaja hata mmoja. Mi nna mpango nsitengeneze tena wapsite ntafute tu grabber scripts zifanye zenyewe automatic
     
  13. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    chief tengeneza bhaana maana zingine chafu kichizi zimejaa taarabu tu
     
  14. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #14
    Dec 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  15. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu newtonfox,
    . Kazi uliyofanya ni nzuri, Hongera!!
    [b.[/b] Unajuwa kuthamini chako ni bora zaidi kuliko kuthamini cha mwenzio? Nasema hivyo nikimaanisha kuwa Watu wengi hapa TZ "mobile downloads" zao hutegemea web hizi maarufu (i)Waptrick (ii)WapKing - Free Ringtones, Free Videos, Free Games, Free Wallpapers, Free Themes and more free content for your mobile! (iii)wapdam kutokana na uchunguzi wangu! (Muulize mtu yoyote mwenye simu yenye Internet, wapi huwa ana-download, utapata ushahindi!) hivyo umejiandaaje kuhakikisha kuwa watu <wabongo> wanathamini chao kuliko cha wenzao?
    .Mi nionavyo ni bora kuifanya hiyo wapsite iwe ina design ya kudownload na zile zenye kuhusu "tutorials" ziwe na design ya kuweza kusoma!!
    . Hope mawazo yangu utayafanyia kazi, OK?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...