Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtumia mafuta ya rays kukinga ukimwi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Cassava, Feb 26, 2011.

  1. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau wa JF hasa hili jukwaa la mapenzi, poleni na kazi.
    Nimeona niwashirikishe hili swala manake linaniacha njia panda.

    jana nilienda salon moja kunyoa nywele hapa Dodoma mjini. Nikiwa nimekaa jamaa ananinyoa akaingia mzee wa makamo mnene tena muongeaji kweli kweli.

    Basi, akaanza kuhadithia kuhusu rafiki yake mmoja ambaye yeye katika maisha yake hakuwahi kutumia kondom akiwa anafanya mapenzi. Anasema huyo jamaa yeye anatembea na kichupa cha RAYS (mafuta fulani ya mgando yaitwayo RAYS).

    Anapotaka kuvunja amri ya 6, huupaka ukuni wake na kisha kuipaka K, akimaliza kiupaka tu kitu mwake mwake.

    Jamaa anasema huyo jamaa alishapima pamoja na utundu wake wa mademu hajawahi kukutwa na maambukizo ya virusi kwa kuwa kichupa cha rays kilikuwa kinamsaidia. Ila akasema huyo mtumia RAYS alishakufa kwa ajali ya gari na anaamini alikufa akiwa hana virusi manake alikufa siku chache baada ya kupimwa.

    Sasa wadau na wataalam, je Mafuta ya rays yanaweza kukinga maambukizo ya VVU?

    Nawasilisha.
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alipokufa walimsachi hawakumkuta na rays?? joke, Nafikiri hii haijathibitishwa wala sijawahi kusikia ila hizi jell kama za ky na nyinginezo nimesikia pia watu wanatumia ila nakushauri usiamini hivyo vitu condom ni bora zaidi. ukimwi umejaa sana kuweza kufanya majaribio ya Rays.TUMIA CONDOM PLS Cassava
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kpmo chake kikoje?kila round kchupa chote au unapaka kdogo
     
  4. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wonders shall never end!
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unakandika tu bana nahisi
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Gaga what it do
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe haisumbui sana!
     
  8. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watanikoma
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nazan ya nazi ndo mazur! Hahahahahahahahahahaha
     
  10. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo nafikiri hakua msuguaji sana..pengine inahitaji utaalamu jinsi ya kusugua! maana kama wenzangu na mimi wanaosugua kwa kasi kama cherehani..hapo michubuko haikosi
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie huwa napaka pili pili. Jaribuni muone.
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mshauri aoe na akae na mke wake tuu bila kuchakachua nje.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo haina ukweli wowote, njia sahihi ni kutumia condom kwa usahihi vinginevyo ni kujidanganya.
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uki na ukwa na che............
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Poa ushauri mzuri ila akishindwa atumie condom hata kwenye matangazo si wanasema hivyo? au
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mkuu by any means kama hiyo issue ina ukweli basi ni kwamba huyo jamaa katika pitapita zake zote hakuwahi kukutana na muathirika... Kwani kwa hesabu 7% ina maana katika watu 100 kuna wazima 93... Hivyo kuna uwezekano mkubwa hakuwahi kukutana na muathirika katika sarakasi zake. Ningekubaliana na hiyo hoja kama ningepata uhakika kuwa kamcharaza mwenye ngoma live kwa kutumia hiyo rays tena zaidi ya mara 3 na akatoka mzima, vinginevyo ni kupotosha umma....
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Du! jamaa alikuwa mbunifu kweli!!
    Ila alikuwa anacheza na moto! Ngoma bado hatari, sijui ile dawa waliotangaza Mwananchi gazeti kuwa imegunduliwa Marekani imefikia wapi!?....au ilikuwa geresha tu za wazungu?
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    it does not worth trying kwa kweli! tumuachie marehemu!
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtelezo
     
  20. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    iga ufe!
     
Loading...