Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtume na Nabii Mwingira

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Aug 12, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Idadi ya makanisa ya upendo hapa nchini yanaendana na ubunifu wa kuweza kuvuta waumini. Nabii na Mtume Mwingira wa Efatha Ministry ni kiboko. Yeye ni zaidi ya Comedian ukifuatilia vipindi vyake katika Trenet TV unaweza kubaini ibada yake huwa imesheheni utumbuizaji na mzee mzima anapiga vituko kwa kwenda mbele.. Kweli Mungu ni mwenye huruma kwa wanadamu wamtafutao. Kila mtu anastaili yake ya kufika kwake.
     
Loading...