Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtuhumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by wikama, Nov 8, 2010.

  1. w

    wikama Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inakuwaje pale ambapo mtuhumiwa hakuandikwa maelezo polisi na akapelekwa mahakamani na katika proceeding akatoa hoja hiyo kuwa hakuandikwa maelezo yake na anaomba mahakama imwachie huru je anaweza kuachiwa kwa hoja hiyo ? toeni maoni yenu as much as you can with cited cases na vifungu vya sheria.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya ni maswali ya kishule shule: assignments!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Without being specific, based on some technicalities, I would say yes.
     
Loading...