Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu yeyote anaweza kuwa Rais?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUST, Mar 28, 2011.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    naomba msome na kulinganisha na Tanzania yetu

    "When I was a boy I was told that anybody could become President; I'm beginning to believe it. ~Clarence Darrow

    ningependa iwe kwenye kiswahili pia lakini naogopa kutoa tafsiri isiyo sahihi
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "Nilipokuwa ningali mvulana mdogo nilikuwa nikiambiwa kila mtu aweza kuwa Rais; Naanza kuamini"- Clarence Darrow
    Sina mashaka huyu bwana atakuwa ni mmarekani tena itakuwa alikuwa akizungumzia UCHAGUZI ULE ULIOMUWEKA OBAMA MADARAKANI, But kwa Tanzania yetu kauli hii NI NDOTO, Coz hakuna usawa ktk watu, haki hazifuatwi, matabaka yamezidi, gap la kipato na kiuchumi kt ya mtu na mtu ni kubwa sana... Vyama vya siasa havipewi nafasi sawa za ushindani etc so KWA TZ HAIWEZEKANI. Km ulivyoanza kusema, MIMI BINAFSI NIMEIPENDA HII, NI CHALLENGE NA FUNDISHO KWETU!
     
  3. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hata kikwete amekuwa Raisi! basi ni Kweli kila mtu anaweza kuwa Rais.
     
  4. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    "Nilivyokuwa mdogo niliambiwa mtu yeyote anaweza kuwa Rais. Sasa naanza kuamini"

    Msemo huu unaweza kuwa na maana mbili:

    1. kwamba ameamini kuwa demokrasia imekuwa na sasa hakuna ubaguzi wa nani anaweza kuwa rais - JAMBO ZURI

    2. Au inaweza kuwa na maana kuwa hadhi ya urais imeshuka mpaka mtu yoyote yule anaweza kuwa rais (yaani wezi, mafisadi, waongo etc0 - JAMBO BAYA
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Msemo huu unafanana na Tanzania!!

    Actually, nilipokuwa mdogo nilikuwa siamini kama kuna mtu mwingine anaweza kuwa rAIS ZAID YA Mwl. Nyerere. I think I was dame right!!!
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa vile mtoa hoja alitaka tulinganishe na Tanzania yetu basi ni wazi kuwa tafsiri Namba 2 inashabihiana zaidi na urais wa Tanzania.
    Ikulu ilikoma kuwa mahali patakatifu pindi Mwl Nyerere alipong'atuka.
     
Loading...