Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu wa Kwanza Duniani Ambaye Hana Jinsia

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 25, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 491px; height: 277px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;"></td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    Norrie May-Welby</td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top">
    Mlowezi wa kiingereza nchini Australia ameingia kwenye rekodi za dunia kwa kuwa mtu wa kwanza kutambulika kisheria kuwa hana jinsia yoyote si ya kiume wala ya kike.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> Norrie May-Welby mwenye umri wa miaka 48, Muingereza anayeishi nchini Australia amekuwa mtu wa kwanza duniani kutambulika kisheria kuwa hana jinsia yoyote.

    Madaktari nchini Australia walishindwa kumuweka Norrie kwenye fungu la wanawake au wanaume kutokana na hali yake ya kutokuwa na viungo vyovyote vya siri.

    Norrie alizawaliwa kama mwanaume lakini alifanya operesheni ya kubadilisha jinsia yake kuwa mwanamke mwaka 1990 wakati huo akiwa na umri wa miaka 28.

    Lakini baada ya kutokuwa na furaha katika hali yake mpya ya uanamke, Norrie aliamua kufanya operesheni nyingine na kuondoa uke alioupandikiza ili asiwe na jinsia yoyote.

    Katika pasipoti yake mpya kama raia wa Australia, ilibidi maafisa wa serikali waongeze fungu jingine la watu wasio na jinsia baada ya madaktari kusema kuwa wanashindwa kuthibitisha Norrie ni jinsia gani.

    "Mimi si mwanaume wala mwanamke, mimi nimeona bora nisiwe na jinsia yoyote", alisema Norrie.

    Kutokana na uamuzi huo wa maafisa wa Australia, Norrie amekuwa mtu wa kwanza duniani kutambulika kisheria kuwa hana jinsia yoyote.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=4235818&&Cat=2
    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ina maana haendi haja yoyote:confused: confused!!!!!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmh!
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Maumbile kisheria? au kwa kuzaliwa? Kama alizaliwa mwanaume huyo ni mwanaume.
     
  5. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hii kali kweli kweli
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    MMh! Mi siamini.
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jINSIA ina maana kwamba hajulikani mume au mke, (Hana uke /uume) haja anaenda kama kawaida.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyo atakuwa bwabwa tu
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Haja inatokea wapi sasa, hususani haja ndogo au inatoka kwenye njia ya haja kubwa?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaaaaaaaaaaahh
     
  11. w

    wakumbuli Senior Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni vyema kabla ya kuleta hoja mezani kutafakari,means alikuwa anajisaidia kwa kutumia vinweleo na pua au mdomo au
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :) Hapo ni aje aje...
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Dume hili bhanaa.
     
  14. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii imekaa kidaku zaidi,kwani jinsia ya binadamu inatambulikaje hata huko australia washindwe kumjua jamaa kama ni mme au ke
     
  15. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu umesema sawa kabisa, huyu hata angekua na hiyo ya kubandika ya kike basi yeye ni mwanamume tu. Mungu alimuumba m/mme period! mengine ni pure fantasy. Hakuna kitu kama mtu asie na jinsia, mbona Semenya yule mkimbiaji wa South Africa walipokua na shaka nae walimfanyia uchunguzi na kuthibitisha kama m/mke? I weje huyo awe hana jinsia?
     
  16. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sasa huyu naye vipi?
    kuna watu aisee, kama anaenda haja kuna uhusiano gani na jinsia?
    au ndio umwinyi unakusumbua
     
  17. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu alimuumba mtu mwanaume na mwanamke,wote aliwaumba! You are either male or female before YHWE.Hakuna katikati,hao wa-Australia wanatafuta tu laana ndiyo majanga hayaishi kwao huko!
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    huyo demu tu.si unaona anafanana na mademu?.mia
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Laana hizi
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hilo ni dume tu, kwani lilifanyiwa operation ya kuondoa kikojoleo pekee! LIJINGA HILI!
     
Loading...