Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu na nduguye - Inafaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Luvvy, Aug 31, 2012.

  1. L

    Luvvy Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni maongezi(kimaandishi/chat) kati ya mtu na nduguye (anavyodai mwanaume). Mwanaume ameoa hata miezi mitatu haijapita ila binti ye hajaolewa. Kama mke wa mhusika naona walakini ila naomba kujua nyie wenzangu mnaonaje. Je ni maongezi ya kawaida kwa wanandugu?! Maana mwanaume utetezi wake ni "ahhh huyo ndugu yangu tu."

    MALE- Me luv dis pic,embu geuka uniangalie.
    FEMALE - Anatuma picha katika pozz la kimahaba, kimini kimefunika sana sana wowowo tu.
    MALE - Thats off the hook:-u r so mwahhhhh!!!!I see that ma finest one ever known!! cant compare wit anybody i know!
    FEMALE - (Picha zaidi, kageuka mini haiifiki nusu ya paja)
    MALE - Wow:)))) eti afadhali ningekubaka those days we used to sleep together....
    FEMALE - Hahaha...bt we wa young n innocent
    MALE-if i was ur workmate,atakama ningefunga ramadhan,it would have meant nothing!!!coz ningekuwa nakutamani tuuuu!!
    FEMALE - Hahaha..lakini (jina la mwanaume) mf Juma.
    MALE - Yeah sure:)
    you alwayz been my finest ever.ata kama ulikuwa mdogo!!
    waz dumb,huh?cud nut even tell u that u wea so beautiful!!Shame on me.
    FEMALE - Y didnt u say it?
    Do rmber sm nite wen i joined u in yo bed coz i was fearing thunder n lightening
    MALE - Yeah i do remember,nilikuwa mwoga...thats the best nite i will live for.i will brag till the end of time that i felt ur warmth.
    I used to fear mama(fulani) big tym,i was like,she noticed my likes in you and ol that.coz evthng u was to do,was there for a hand.
    FEMALE - I know that bitch was bad... Didnt like her as well
    MALE - I know,shud hv promicd u something baada ya kumaliza shule!!

    I lost u but still believe i can b there 4u no matter what!ninampango wa kwenda (nje ya nchi) mwakani feb kukaa kule km vp.tutajua km utakuja ata kwa wiki.we niachie hii mipango.
    Sema we mtoto cjui ukij dar ntakuaje?!ntaringa sana'!!
    FEMALE - Hahaha....
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiyo itakuwa laana na kama sio laana basi kuna mmoja anaugonjwa au bongo haufanyi kazi vizuri
     
  3. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama huyo mume wa mtu anaweza kuchat na nduguye hivyo basi kazi ipo! Kicheche
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si bure na bangi zinahusika
     
  5. L

    Luvvy Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yangu hayo. Najiuliza kama tukiwa na mtoto wa kike huyu sio mmoja wa wale anaeweza hata kumbaka mtoto wake wa kumzaa kweli?
     
  6. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kizazi cha sasa inawezekana wakawa ndugu still wakachart those nonsense!
    Watch out mama!!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijui hata niseme nini hapa,ni mjinga peke anaweza kudhani hakuna kinachoendelea!
     
  8. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kuber na ugoro vyahusika.
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    duu washaonjana hao.
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Huo undugu ukoje?
    Wa mbali aka kusimuliwa au wa karibu?

    Kama ni karibu unaonaje ukiitisha kikao cha familia?
    Nafikiri huyo dada kapinda, na mumeo hafai kwa kuentertain upuuzi kama huo.
     
  11. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    I see love and lust kwa wote wawili. Kilichobaki ni ww unachukua hatua gani??
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni hatari!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmh, haya manyoya ya bata mzinga.
    Hawakulana ila wana mpango wa kulana kabisa, tena washawekeana ndimu, pilipili na kachumbari, waacha wakate hamu tu.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee tafakari na uchukue hatua ASAP!
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Ukute ni ndugu wa kuokota heheh so whats that hapa naona si mtu na dadake bali kuna kaundugu ka mbali sana ukute ni binamu
     
  16. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waue wote hao kwa mpigo maana mungu kakataza haya
     
  17. c

    christmas JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hii dunia sijui sasa inaenda wapi, Mungu tusaidie
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hakuna cha undugu wala nini hapo....shtukaaaa
     
  19. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukute ni mtu na binamu yake..lol!
     
  20. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..binamu nyama ya hamu! kizazi cha sasahivi wasichana wana maumbo ya ajabu, na hiyo mivazi ni mikao yao.Kwa mtu mroho wa K na kama ni mtumiaji wa kilevi levi ,inawezekana kabisa hizo mambo
     
Loading...