Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu na Mkewe, Wapigwa Risasa na Kumwagiwa Tindikali.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Jan 23, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Magaidi washambulia Zanzibar[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]
    Wajeruhiwa katika tukio la kigaidi[/TD]
    [TD] Monday, January 23, 2012 12:42 PM
    Zanzibari, habari kutoka Zanzibar zinaripoti kuwa, Magaidi wasio na hurama wamewapiga risasa na kuwamwagia tindikali mtu na mkewe. Tukio hilo limetokea eneo la Kiponda. [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"] Bwana Alvind Asawla na mkewe Bimal Alvind walikumbwa na mkasa huo pale walipokuwa wanarejea nyumbani kwao wakitokea klabu ya pombe (bar). Akisimulia tukio hilo Alvind alisema kuwa, Watu wasiojulikana waliwavamia yeye na mkewe. Katika tukio hilo, Mkewe alimwagiwa tindi kali, na alipojaribu kumtetea akapigwa risasi iyozama kichwani mwake kwa masaa kumi na mawili. Kwa rehema za Mungu risasi haikuharibu ubongo wake.

    Alvind alisema kuwa, anaamini watu hao ni magaidi kwani wangekuwa majambazi wasingemwagia tindikali maana majambazi wana lengo la kupora mali wala sio kutia watu vilema. Akisisitiza dai lake hilo alieza kuwa, ameshawahi kupokea vitishgo vya mara kwa mara kwa njia ya kupelekewa barua za kumtishia kumuua kama hatoacha kuuza pombe.

    Baba yangu alimwagiwa tindikali na kupoteza maisha mwaka 2007, ameongezea Bw, Alvind. Naomba serikali ya SMZ iwachukulie hatua watu hawa. Maana hadsi leo hii matukio ya kigaidi kibao yametokea ila hakuna aliyekamatwa. Kama biashara hii ya kuuza pombe haitakiwa ZNZ naomba serikali itufahamishe na tufunge biashara zetu.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    zanzibar yetu hiyo..
    poleni sana wahanga wa tindikali..
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    boflo upo mdogo wangu?
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,980
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    tukiwa wazi juu ya hali ya Zanzibar ni kuwa wanaelekea kusiko.
    Wanaojifanya kuongelea mambo ya hako wanajifanya wanajua sana historia yao lakini kiukweli uelewa wa masuala ya visiwa hivi ni uleule kwa watu wote tu, hakuna cha kujifanya kujua mbali na chuki na ujuha mwingi.

    Maswali ya msingi ni yafutayo:
    1. Mbona sijawahi kusikia hawa 'wongeaji' wakimsifia Mwanamapinduzi namba moja, Okello?
    2. Mbona Ugomvi wa CUF wahusika wanakuja 'kupigana vijembe' huku Tanganyika na sio Mji Mkwongwe au Wete?

    Wanaondeleza chuki waendelee huku wakiangalia wenzao akina 'Uhuru/Ruto' lakini naanza kuamini na kuuona ukweli huu kuwa "Bila Muungano hakuna Zanzibar". Samahani kwa watakaochukizwa na ukweli huu kwa maana hauwezi kuwaumiza sana zaidi ya hao waliopigwa risasi kwa kuuza pombe. Zanzibar inategemea utalii kwa kiasi kikubwa na hypothesis zinaonyesha kuwa 95% ya watalii ni wanywa pombe.
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipo nipo MTM.. mic u so much
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tanzania hii hii aaaaaaaaaaaa
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,142
    Likes Received: 3,675
    Trophy Points: 280
    Tindikali inauhusiano na znz, inanikumbusha igunga ile kolabo na ccm, ikithibitika cuf ifutwe tanganyika. hawa watu wa ajabu sana, wanajidai kupinga kinywaji huku wanaunga mkono vif.i-ro. sheitwan mjanja sana.
     
  8. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Unafiki wa hali ya juu,mbona hawawamwagii Mashoga hiyo tindikali wakati uko ndio chimbuko?au pombe ni haramu kuzidi ushoga?Mbona vijiwe vya kitimoto viko kibao na wana hudhuria kama kawaida,kwanini wasiwamwagie tindikali hao kiti moto,sijawahi kuona unafiki wa kiimani kama huu.
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Uelewa mdogo, elimu muhimu..bila elimu bado hatuwezi kujikomboa na utumwa
     
  10. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kodi ya pombe tamu, ila pombe haramu. 90% ya wakazi ZENJ ni Muslims kwa hiyo hao ndio wateja wenyewe, sasa kwanini wanawavamia wafanyabiashara wa the POMBEZ?
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana, lakini siku watanhganyika wakichoka huu uchokozi, nadhini ndio utakuwa mwisho wa amani zanzibar
     
  12. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Risasa,Mx
     
  13. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,589
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Boko haram hao waja
     
Loading...