Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu mzima kubakwa......ladies!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Aug 10, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hebu tujadili kisa hiki:

    Umekwenda mahali Fulani(ofisini au nyumbani kwa mtu),
    Ukakaribishwa vizuri,
    Umesha zoea kukuta watu wengi,
    Bahati mbaya siku hiyo ukamkuta Jamaa huyu peke yake ambae unamfahamu vizuri
    Akafunga mlango na kuanza mishemishe za kukubaka.

    Kama ni wewe utafanyaje? kwenye situation kama hiyo unashauri mtu afanyeje???
     
  2. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume ..nitafurahi sana kwani nami nitambakahuyo jamaa awe ni mwanaume au mwanamke..
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwanaume mimi., msubiri vivian na bibie waje kusema chochote.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata Avatar yako inadhihirisha matamshi yako.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    leo kuna threads nyingi za kubaka hapa...
     
  6. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani jamaa alinipiga picha wakati natabasamu..subiri siku akinipiga wakati niko serious..
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!....
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nisije kubakwa humu bure?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kutakuwa na watu wanajiandaa kubaka wenzao na wengine washabakwa.
     
  10. K

    Karry JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kisa ni nn uliwahi kutongozwa?
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Una miaka mingapi??? unampa tu ili msifanyiane vurugu na ni wazi utapata unachostahili....
     
  12. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Privacy with opposite sex hiyo hutokea,hapo ni kupeana tu!
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mh Huku kunamfaa Jacob Zuma, wacha nisepe.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ni makosa kwa wadada kwenda ofisi ya mtu asubuhi saana
    au jioni wakati watu wanatoka
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anaefikiri kubakwa ni something to joke about, aendelee kuomba hivyo hivyo lisimfike

    Situation kama ya hapo kwenye thread ikikukuta, piga simu polisi,
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimeandika thread hii baada kusoma thread ya MMJ nikakumbuka kisa cha mama mmoja aliyebakwa na fundi umeme alificha siri hiyo kwa muda mrefu sana. hakumwambia mtu yeyote. siku aliyotoa siri jamaa alibaka tena mtoto wa jirani 19yrs. Binti alipiga kelele jamaa akatiwa mikononi mwa wananchi, wakampeleka polisi, kati ya watu waliompeleka hospitali ilikuwa ni pamoja na huyo mama. ndipo alipo niambia kwamba huyu ndio tabia yake huku akitokwa mchozi. Alinieleza stori ya uchungu sana...
    wanawake nani wa kuwatetea jamani akimwambia mwanamke mwenzie hamuelewi akimwambia mumewe ndio usiseme.. ndio maana nimeandika hiyo thread what you can do or suppose to to
     
  17. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mwanaume kwa hiyo mimi ndo nitabaka and not otherwise!
     
Loading...