Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu mwenye uwezo wa kutengeneza Muziki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HUNIJUI, Oct 24, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anatafutwa mtu mwenye uwezo wa kutengeneza muziki kwa kutumia program za Computer ili nimuunganishe nma mtu ambae ni mtaalamu kias lakini ana vifaa ambavyo vitawawezesha kufungua studio ndogo kwa ajili ya kurekodi Nyimbo na Video.
    MASHARTI

    • Awe mkazi wa Dar es Salaam
    • Awe mwaminifu
    • Awe ana uwezo wa kutengeneza beats na vocal
    • Awe na eneo ambalo ataweza kuweka hivyo vitu kama studio
    • Awe eneo ambalo linafikika kwa haraka
    • Awe serious na kazi hii.
    Kama unakidhi vigezo hapo juu, PM maelezo yako na namba yako ya simu then ntampa muhusika atakupigia.
     
  2. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Program ni kama vile Fruity Loops (FL), Cu Base, Adobe, Nuendo, Sony vegas nk.
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Hebu mcheck huyu 0712148001, muulizie AK47, He is a good producer..!
     
Loading...