Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu mwenye uelewa/ufahamu/ujuzi na hivi vitu anisaidie tafadhali!

Discussion in 'Entertainment' started by Visionmark, Apr 29, 2012.

  1. V

    Visionmark Senior Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, ni muda sasa nimekuwa nikihitaji sana & nikitaka kujua ni aina gani ya kamera ambazo zikitumika kwenye utengenezaji wa filamu picha zitatoka bomba na angalau kuwa na ule ubora wa kimataifa au unaokaribiana karibiana na hapo? Pia naombeni kama kuna mtu ambaye anaweza akawa na link zinazohusiana na mafundisho ya uongozaji, uandaaji wa filamu pamoja na uandishi wa scripts anisaidie. Naombeni sana mtu mwenye ufahamu khsiana na hivi anisaidie. Ahsanteni sana!
     
Loading...