Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu mwenye mtaji wa kiasi cha milioni 30 hawezi kujiari mwenyewe??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tabu kuishi, Oct 2, 2012.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu yeye ni muajiriwa wa benki anataka kuwacha kazi afanye biashara ana pesa cash kama millioni 30 anaweza kufanya biashara gani ameniomba ushauri na mimi nimeamuwa kuleta jf wadau tumpe msaada wa mawazo ajikomboe mwenyewe
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ujasiriamali bongo ndugu yangu ngumu sana kutoka..na tena hiyo ni professional! Kama amezoea kuajiriwa hata km atakuwa na mtaji wa milioni 100 kwa bongo yetu aendi kokote...Ushauri wangu endelea na kazi yako ya benki..mbona nzuri km unaweza save milioni 30!
     
  3. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizo hela hajapata kazini amepewa na ndugu zake eli aweze kufanya biashara,yupo kazini mwaka wa 4 ila mshahara wake wote unaishiya chakula na nauli ya kwenda kazini na kurudi , ndio maana antaka kujaribu biashara kazi za kuajiriwa inachukuwa muda wake mwengi sana massa 12 kwa ciku baado ya foleni barbrani masaa 3 kwa ciku
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    Anaweza sema inategemea na nn anapenda Kufanya

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwambie atembelee JF au we msaidie ...kuna jukwaa la ujasirimali... mkikosa wzo huko wekeni hiyo hela fixed account....
     
  6. b

    babacollins JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Atulize kichwa hizo pesa zisimpe kiwewe, kubuni wazo la biashara aangalie watu wanahitaji nini kwa sasa na kama ana uwezo wa kuwapatia. Lakini kama anafanyakazi kwa mtaji huo microfinance institution is very possible. Atulie tu...................
     
  7. B

    Bobo Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    Ni maamuzi mazuri na kamwe hawezi kujutia. tatizo la watanzania wengi hawapendi kujaribu.,bado wanayo dhana kichwan kwao za kutaka kuendelea kuajiriwa,wakati bado kuna opportunity nyingi sana huku mtaan. tafadhali kwa ushauri zaidi nenda jukwaa la Bussines pale kuna thread moja nimeitoa inayofanana na yako angali ipo jikoni inaendelea kujadiliwa na Great thinkers. hop tutaondoka na kitu
     
Loading...