Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu mwenye contact za patrick mwangi (mtengenezaji wa briquette and briqutte machine) anipe

Discussion in 'The Lounge' started by Kig, Oct 2, 2012.

  1. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hi kenyans. Mtu yeyote mwenye contacts details (email address, phone, mobile numbers) za patrick mwangi ambaye ni mtu maarufu kwa kutengeneza briquettes (makaa ya mawe) kule nyeri anipe maana nahitaji bidhaa hizo kwa wingi sana. Please help me.
     
  2. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
  3. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ukisema wataka briq nyingi ni ngapi, na wazitaka kwa mda gani? unataka briquette ama wataka kuongea na Patrick mwangi mwenyewe?
     
  4. Dhuks

    Dhuks JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 1,200
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Tafuta namba za ntv then itakuwa rahisi kupata usaidizi
     
  5. p

    patrick mwangi New Member

    #5
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu hapa ni patrick mwangi.namba ya simu ni 0722769087 na e-mail ni alfastarind@yahoo.com na tuko nyeri town kwa nyeri light industries(formerly jua kali sheds)karibu na makaburi ya Muslims.Ninatumai umeridhika,karibu wakati wowote.
     
  6. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #6
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Karibu sana bwana Mwangi na naona JF inafika mbali sana.

    Nadhani bwana Kig, atapata jumb pindi anapoingia humju ndani.
    Kwa mara nyengine tena, shukran na Mungu akubariki katika kazi yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...