Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu mmoja afia ndani ya basi la 'Mombasa raha'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, Dec 16, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ni basi linalotoka kahama kuelekea mwanza mtu huyo ambae nimekaa nae siti moja amefariki dunia gafla kabla hatujafika shinyanga.

    Kwa maelezo ya ndg yake ambae tunae siti hii hii ya watu watatu amesema mtu huyo ambae ni mjukuu wake alisikia mjukuu wake anaumwa sana huko machimboni na kuamua kumfuata na kumpeleka kwao bariadi.

    Hapa ndo tumefika ktk hosptali ya mkoa Shinyanga na wauguzi wanashusha mwili wa marehemu.

    Inasemekana mpaka sasa ni zaidi ya watu wanne ndani ya mwaka mmoja wamekuwa wakifia ndani ya magari ya Mombasa Raha, ni bus lenye namba za usajili T140 BTM.

    Souce: Mimi mwenyewe
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Maskini!poleni wafiwa
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu angalia usije ukashushwa uisadie polisi kikosi cha intelejinsia
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RIP Mr Anonymous.
    OTIS
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    naungana na wewe kuwapa pole ndugu wa marehemu.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Poleni wote.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu tulianzia polisi kutoa taarifa na kisha tukaenda hosptal.pia kuna babu wa marehemu ndani ya busi ambae anaweza kuwa msaada mkubwa kwa polisi.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu,
    poleni pia wafiwa wote.
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nashukuru sana kiongozi
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    By slave: pole kwa huo mkasa.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,892
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    pole wafiwa
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wasafiri.

    Poleni sana wafiwa.!!.
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    poleni sana wafiwa
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Slave, naomba maoni yako kuhisna na kinachpweza kuwa sababu ya kifo hicho kwa sababu hii kauli yako kuwa watu wanne wameshafia ndani ya mabasi hayo inaleta mashaka na ni tuhuma nzito dhidi ya mabasi hayo. lakini unasema kwa maelezo ya babu wa huyo marehemu alikuwa mgonjwa aliyefuatwa machimboni. Ulivyoona wewe, kifo hicho kimesababisha na kusafiri ndani ya basi au ugonjwa wa huyo marehemu wa mgodini?
     
  15. 1

    19don JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    hapo kwenye red sijakupata vizuri mzee
     
  16. X

    X GIRL FRIEND Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swali la msingi sana!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Inaweza ikamhusu kiukweli kutokana na hawa mapolisisiem walivyokuwa mabogazz! Be care Best!
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu slave pole sana kwa msiba ila pia kuwa makini na kauli mkuu alafu umepotea sana cku hizi
     
  19. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nami niwe mmoja wa watoa pole kwa msiba huo.
     
  20. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kwanza namshukuru mungu kwa kufika salama pili naomba nikufahamishe kuhusu hapo kwenye red. Nikwamba hapo kuna mambo mawili 1 nina uhakika kuhusu kifo chake 2 ninapo sema inasemekana nadhani nakuwa nimeeleweka.kwa hiyo kuna tukio nililoliona na kuna matukio ambayo yametajwa na baadhi ya abiria.
     
Loading...