Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu kuumwa ni uzembe au ni mipango ya mungu!

Discussion in 'JF Doctor' started by IRAQW MINING, May 13, 2011.

  1. I

    IRAQW MINING Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna swala huwa nashindwa kulipatia ufumbuz, nikwmba mtu anapougua kuna uzembe hapo au ni mambo ya mungu?naomben ufafanuz pls!
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Inategemea anaugua nini.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    kipindupindu ni ugonjwa wa kujitakia, ila kansa ya damu lohhh sina la kusema
     
  4. I

    IRAQW MINING Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm nafikiri kila ugonjwa una chanzo chake,kwa mfano kipindupindu chanzo chake ni uchafu,malaria n mbu nk:je mtu ukijizatiti na kufanya checkup mara kwa mara hatuwez kumwondoa adui maradhi?
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siyo mambo ya Mungu, matatizo yote ya afya ya binadamu ni mipango ya sheitwan
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    magonjwa ya kuambukizwa unaweza kuyadhibiti kwa kiwango fulani kutegemea na mazingira pia magonjwa yatokanayo na tabia.lakini magonjwa ya kurithi,yanayosababishwa na ajali na mengineyo hakika ni mipango ya mola..imagine mtu alikuwa mzima ghafla kawa chizi utasema kajitakia wakati hata bhang wala unga haujui?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ni uzembe na mambo ya shetani. Mungu anatupenda na anatulinda.
     
  8. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh kwahiyo ulinzi wa Mungu unakomea wapi? Maana hata wale viongozi wa dini na wale waliotumwa kufanya kazi zake nao hufa hayamkini kwa maradhi. Kwahiyo inakuwaje?
    I am sure kama ni uzembe wale ambao wanaaccess na huduma bora za afya kamwe wasingepata maradhi na pia kama wanamcha Mungu na huenda wangeishi milele maana sina hakika kwa mtazamo huu kifo ni nini?
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good answer.
     
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna uzembe kama kipindu pindu, lakini kunamagonjwa kama kifafa, athma, na mengine mengi si uzembe wala si mipango ya mungu, kwasababu ukimuomba mungu anakuponya. Ila sina uhakika na MABUSHA, sijui yanatokana na uzembe au shetani.
     
  11. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh ww umetengeneza category ya tatu. Uzembe, mipango ya Mungu na ya tatu ambayo haipo kwenye zote. Yaani hii ni kuonyesha inconclusiveness tu na si jingine lolote. Maana akitokea mwingine akasema kifafa ni uzembe utamwambia nini? Lets be realistic hakuna cha uzembe katika kuugua. Kila mtu angependa kuwa na afya njema lakini kwa bahati mbaya haiwezekani. Ukienda kwenye nchi za wenyewe wanahuduma bora saana za afya na wametokomeza maradhi kama malaria lakini bado wanaumwa.
     
  12. I

    IRAQW MINING Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nn kaka?kwamba kuumwa ninini hasa?
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Mtu anaponunuwa sigara juu ya pakti ya sigara kuna maneno "uvutaji wa sigara ni hatari kwa afya yako" yule mtu akanunuwa na kuvuta baada ya miaka kenda akapata maradhi.. je huo ni uzembe au mipango ya mungu...?!
     
  14. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kila ugonjwa unachanzo chake na tunaweza kujiepusha nayo kama tutaweza kufatisha mashartti ya afya kwa asilimia mia kitu ambacho hakiwezekani kutokana na mazingira yetu ya kila siku.
     
  15. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli kuumwa ni matakwa ya kibinadamu zaidi kwakua mungu hapendi binadam tuteseke kila la shetani na wabaya huletwa na binadamu tofautisha pia kifo na maradhi sio wote huumwa ila kifo ni cha wote tutakufa tuu! Usisingizie Mungu kwa uzembe wako.
     
Loading...