Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtu kupata kichefuchefu hasa kila baada ya mlo

Discussion in 'JF Doctor' started by zaka, Mar 23, 2012.

  1. z

    zaka Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wana jamvi naomba msaada ninajisikia hali ya kutapika kila baada ya kula, tatizo nini hasa?
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we mwanamke au mwanaume?
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kama wewe ni wakiume mkuu itakuwa ni minyoo,nilikiwa na tatizo kama lako wiki mbili zilizopita but baada ya kutumia dawa ya minyoo hali imekuwa shwari,kama ni wakike kacheki mimba mkuu...
     
Loading...