Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu kamtumia wife sms akijiita mchumba wangu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mende dume2, Mar 27, 2012.

  1. m

    mende dume2 Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau jamvini, kuna mtu kampigia waifu simu na kumpiga bit at ni mchumba wangu. Alipomuignore, akamtumia message akidai nipo naye na akampa namba yangu anipigie au aniombe nimpeleka, uzuri waifu alijua nipowapi nanilikuwa na wanangu.

    nataka kujua ni nani anatumia namba hii iliyotumiwa kusms, 0755 55 18 57, naomba msaada.

    Nimeweka hapa kwani wiki iliyopita kunamtu aliweka namba 2 za matapeli, kunamdau alileta majina ya wanaotumia namba hizo. thread hiyo sijaweza kuipata nimeitafuta toka jana bila mafanikio

    Nisaidieni, nimpate mtu huyu

    wasalaam

    Mende
     
  2. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njia rahisi ni kutumia huduma ya mpesa. Kivipi? Kwanza. angalia salio lako la mpesa. Let say una tsh 2,500. pili: Fuata procedure za kutuma pesa ILA TUMA KIASI KIKUBWA KUZIDI amount uliyonayo kwenye simu yako kwenye hiyo mamba. Mfano TUMA LAKI 2, wakati kwenye simu una elfu mbili mia tano. Utapoke ujumbe toka Mpesa kwamba huwezi tuma hicho kiasi kwa (JINA LA HUYO MTU LITAKUWEPO KWENYE HIYO MSG NA NAMBA YAKE) .Hivyo utafanikiwa kujua jina la huyo mtu iwapo tu HIYO NAMBA IMESAJIRIWA.
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    na wewe mtumie kumwomba ukuta shida nini???mengine sio lazima yatatuliwe na mitandao mnamaliza wenyewe kwa akili ati loh
     
  4. i

    ismaelelvis Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaitwa RUKIA ZOMBOKO. FUATA USHAURI ALIOKUPA WA KWANZA
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Si ajabu ulishammendea ila umemsahau tu bwana Mende!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ngoja ni log in kwenye switch za vodacom niangalie yupo maeneo gani..

    Ila kwa haraka haraka huyu jamaa ni muhaya ana ofisi posta jina lake linaanzia ni B....U,ni tapeli sana huyo mtu.
     
  7. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    umeanzia mbalia kidogo kwa sabb no anayo amtumie tu 500,kisha ripoti ikirudi itakuja na jina la uliyemtumia,mpaka apo utakua ushamfaamu jina.
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mbona hansard yangu yaonyesha mchaga huyu@@@mmh wachaga wameanza kula wake za watu si shuguli kama kweli
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ahaaa! Mmeshanifundisha ngoja na mm nitamfute mtuhumiwa wangu ananisumbuaga sana.
     
  10. sakasaka

    sakasaka Senior Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tafuta software hii spybubble ya kwenye pc au phone itakusaudia jua kila uanachotaka kutoka kwenye namba unayoitaji
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    we mkali....sikuwahi kufikiri ni rahisi hivyo!!
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Yes hii inafanya kazi aisee, lakini jamani sio vizuri kuweka majina ya watu hapa, labda ungem-pm aliyeomba hilo jina jamani, utakujashangaa jina la mkeo linawekwa hapa sijui utajitanguliza mbele za haki. Kazi kwenu.
     
Loading...