Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu anayeongoza kunuka kwa kutooga kwa muda mrefu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Jun 30, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kailash Sing ambaye hivi sasa ana umri wa
    miaka 65 hajawahi kuoga wala kukata
    ndevu zake tangu alipooga kwa mara
    mwisho kabla ya sherehe ya harusi ya
    kumuoa mkewe, mwaka 1974.
    Sing anaelezea sababu ya msimamo wake
    huo kuwa ni sharti la utabiri aliopewa na
    mmoja wa kiongozi wa dini ya Hindu kuwa
    atakapopata mtoto wa kiume, basi mtoto
    huyo atakuwa mwenye mafanikio makubwa
    sana kwenye maisha yake na atakuwa tajiri
    sana.
    Ni miaka 37 imepita lakini Sing anaendelea
    na msimamo wake wa kutooga mpaka pale
    atakapofanikiwa kupata mtoto wa kiume.
    Sing ana jumla ya watoto saba wa kike lakini
    juhudi zake zote za kupata mtoto wa kiume
    bado hazijazaa matunda.
    Mkewe ambaye sasa ana umri wa miaka 60,
    alishawahi kujaribu kuweka mgomo wa
    kutoa unyumba mpaka Sing atakapooga
    lakini mgomo huo uligonga mwamba kwani
    Sing hakujali chochote na matokeo yake
    mgomo huo uliisha.
    Majirani na watoto wamekuwa wakimtania
    na kumtupia maneno ya kejeli mzee Sing
    ambaye amekuwa akipuuza kila
    anachoambiwa mpaka pale ndoto yake ya
    kuwa na mtoto wa kiume itakapotimia.
    Familia yake nayo imewahi kujaribu kutumia
    maguvu kumuogesha kinguvu Sing kwenye
    mto lakini Sing alifanikiwa kuwazidi nguvu
    na kukimbia akisema kuwa ni heri afariki
    kuliko kuvunja sharti litakalomwezesha
    kupata mtoto wa kiume.
    Kinachomfanya Sing awe anatoa harufu kali
    ni kazi yake ya ufugaji ambayo huifanya
    akizunguka kuwalisha majani ng'ombe
    wake kwenye kijiji chake cha Chatav
    ambapo hali ya hewa yake ni ya joto kali
    wakati mwingine kufikia joto la nyuzi 47C.
    Mbali ya kutooga, Sing hajazikata ndevu
    zake na wala kuzinyoa nywele zake ambazo
    hivi sasa zimefikia urefu wa mita 1.9.
    Ili kuusafisha mwili wake, Sing huota moto
    kila siku jioni huku akisali kumuomba
    mungu wake wa Kihindu, Shiva.
    'Wakati ninapoendesha baiskeli kwenda
    kwenye shughuli zangu, watoto wamekuwa
    wakitania na kunipiga kelele kuwa
    siogi,hawaelewi kwanini nafanya hivi
    sitabadili uamuzi wangu mpaka
    nitakapopata mtoto wa kiume", alisema
    Sing.
    Source: News Agencies
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Aendelee na imani yake pengine mungu wake kuna siku atamsikia.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh kazi kwelikweli...ila sie waafrika ndio tunaoga sana wenzetu hawa usiwapimie!
     
  4. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atapataje mtoto wa kiume wakati mkewe ana umri wa miaka 60?? Au itabidi aoe mke mwingine mdogo
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    atazaa na hao ng'ombe anaowachunga
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nampango wa kuanza kuyakwepa maji hadi nitakapokuwa tajiri mwenye mali nyingi.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nasikia na siku za kuishi zinaongezeka....
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    kudadadadadeki, imani nyingine bwana, nsiseme maneno mengi
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa Mfindi ndani kule, kuna baridi kali, sikugusa maji siku nne mfululizo, siku narudi Dar ilikuwa kasheshe. Tulipofika maeneo ya Ruaha, nikashanga jamaa niliyekaa naye anahama seat. Sasa huyu Mhindi kwa miaka yote hiyo,si anafaa kuwa expell ya kijiji chao !!!!. Imani sio mchezo.
     
Loading...