Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu anapozaa na bintiye mtoto wake anamwitaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamura, Dec 1, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma gazeti la Rai la leo kuna habari kwamba kuna mwanamume mmoja alimpachika mimba binti yake na amejifungua mtoto. Ninajiuliza huyo mtoto anamwita Babu au Baba?
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baba until further notice!
    Laana imegubika dunia loh!
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    tausi mzalendo
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    wababa waliopoteza mwelekeo.
     
  5. K

    Kamura JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka ni baba wa watu wawili yaani mtoto na mama yake
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo unalijua weye. Mtoto anachojua ni "baba"... hata miye bibi yangu hua sijui kama ni mama yake mama.
    Najua mama ni mama yangu miye.
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    a'beee!
     
  8. K

    Kamura JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa kwa nini unamwita BIBI
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    umezaa na mimi baba yako?
     
  10. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,376
    Trophy Points: 280
    Atamwita jina atakalompa.
    Au
    mju-mwana
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapa pagumu,ila kwa kuwa mtoto hajui kilichopo atamwita baba.
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lini?
    Mbona sijazaa?
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ohoo! sasa huyo mtoto ni wanani?
    na ataniitaje?
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu mwanaume anayemchachakachua mwanae hadi anamvimbisha hana hata hurume pengine hata koni alikula. eeee Mwenyezi Mungu tuepushe na hiki kizazi cha sodoma na gomora
     
  15. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda utamu wa mama ndio umemvutia, na je vipi kuhusu hito signature yako, (2) unataka na laigwanani na yeye akashikishwe ukuta?
     
  16. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hii Habari Nimeona kwenye Rai!! Ila Kwa uelewa Wangu Nikajua Hii Habari Inatakiwa Kukaa Kwenye Magazeti ya Akina Shigongo!! Sasa Ndio Kusema Rai sasa Linakula sahani Moja Na Udaku Flavour? Amin Shigongo Stile??
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mmenikumbusha enzi hizo za utoto kuna mzee mmoja alizaa na binti yake -- cha ajabu mtoto alikuwa anamwita baba yake - Babu!! - kila mara tulipenda kwenda kwa yule dingi kumtania yule dogo, tunamwambia we dogo mwite baba yako - dogo anakataa anasema si baba ni babu; siku moja tukampa ndizi then tukamwambia mwite baba yako - akamwita BABAA unaitwa ; tukachekaa tukatimua mbio dogo tukamwachia msala na dingi yake.

    Kama haitoshi alikuwa na binti yake mwingine tunasoma naye darasa moja (la nne), basi akatusimulia eti usiku baba yake alimwambia ana ugonjwa anataka ampime chini -- kumbe anajaribu njia kwa vidole - sisi kusikia hivyo tukaenda kumwambia mwalimu wa darasa - then yule mtoto akahamia kwa mwalimu hadi akamaliza shule. Lile dingi halikufanikiwa kumharibu na huyo mdogo.

    kwa hiyo wapo madingi wanaokula mali zao bila aibu kuvuliana nguo wanaita "nyuki kunywa asali yake"
     
Loading...