Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu anajenga nyumba barabarani, ikibomolewa anakimbilia kwa Msigwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, May 11, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mbunge wa iringa-mjini awaasa wananchi waache tabia ya kuvunja sheria za nchi makusudi kwa tumaini kwamba mbunge wao atawasaidia. my take: xafi xana mchungaji. kuvunja sheria za nchi siyo sera ya Tanzania tuitakayo, wala siyo sera ya CHADEMA. wana-iringa wenye tabia hiyo hata cuf hawatawakubali.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wanataka msigwa awajengee?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanajenga kwenye hifadhi za barabara, tanroads wakizipiga X wanaenda kushitaki kwa msigwa.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,863
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,577
    Trophy Points: 280
    Halafu mtu mzima akija na uhandishi wa namna hii huwa ananichefuwa kweli. nina imani ujumbe umefika.
     
Loading...