Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtotosix azimwa kama mshumaa!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Aug 23, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Mi nmekaa nasubilia hiyo ndoa ya MtotoSix na charminglady bila mafanikio. Nimejitahidi kuwasiliana na mwenyekiti kamati ya harusi ambaye amesema hadi sasa hajui kinacho endelea coz bwanaharusi haonekani.
    Nmemfuata bibi harusi maeneo yao huko kanda ya ziwa, cha ajabu nimekuta analia huku akisema kuna wanafiki wenye roho ya kwanini wanamuonea wivu huku akijitapa hakuna wa kuzuia bahati yake kwa mtoto6.
    Hadi sasa ndugu wa bw.harusi wamemficha mtoto wao.
    Ndoa ipo mashakani.
    habari ndo hiyo. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi na mchumba wangu charminglady tumeamua kufanya mambo kimya kimya kutokana na mahasidi wasiotaka kuona hili jambo linafanikiwa, na kuanzia sasa mwanasheria wetu ndiye atakuwa anajibu tuhuma zote mnazozileta kuhusu kufungwa kwa ndoa yetu.

    USHAURI: acheni zengwe, maana mchumba wangu alikuwepo hapa muda wote mnamuangalia tu , mimi kumchukua tu tayari mmeanza majungu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi na mchumba wangu charminglady tumeamua kufanya mambo kimya kimya kutokana na mahasidi wasiotaka kuona hili jambo linafanikiwa, na kuanzia sasa mwanasheria wetu ndiye atakuwa anajibu tuhuma zote mnazozileta kuhusu kufungwa kwa ndoa yetu.

    USHAURI: acheni zengwe, maana mchumba wangu alikuwepo hapa muda wote mnamuangalia tu , mimi kumchukua tu tayari mmeanza majungu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mtoto6 mi nadhani kiufupi hii Mazgo ni yako!
    Because legally peoples they need the oath from both sides , no matter some voices from family members, what they talkin about ! Kauli ya Charmy keshaitoa na yako imesikika !
    Hakuna hata sababu ya kimsingi kufanya mambo sirini ! Kwani hao wavimba macho na wapuliza moto wanaowaleteeni nnzi kwenye shughuli yenu ndo watafanya nini ? Incase kimanumanu kikiwekwa hadharani ?
    Ni hivi haogopwi mtu hapa! There'no one who have a mandate to overthrow code of conduct ! whereby insist on respect for the rule of law!
    Justice regulatory shall be comply with !
    Kuku wako ukamlie gizani inahuu...... ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    roho yakuuma! halooo o o o o o o. . . mbna unatoa povu hvo. umentafta lini hebu acha uzushi.
    MtotoSix hebu kula hii dedication ya mduara. "wacha wacha waseme, watasema mchana ee usiku watalala"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    figganigga una roho ya korosho. Hata nikikuachia unajua kabisa utatoswa lakini hukomi tu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    achana nae my huz, em cum ths way tukapate lunch lmao!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baelezeeeeeeee!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha hivi bado tuuuuuuu?????????
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hakuna sababu ya kupambana wakati ndoa yako itatambulika kisheria acha atambe mitaani lakini mwisho wa siku hatashindwa kuthibitisha madai yake!

    Just relax mimi nipambane nae!
    Mipango imefika pazuri wala usijali.

     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hadi sasa haujaweza kuthibitisha uliyo yaandika! Hebu jaribu!
    Naona umefika mbali zaidi unapo anza kumsingizia baby wangu!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Mia hata wewe si unamlilia yule bibi harusi.
     
  16. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi nyinyi mbona mwawaandama wenzenu!!!!???????
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Haujambo. habari ya chuo.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Biashara matangazo.watu wanataka kuona kama inalipa.
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    nakushukuru my lawyer!
     
  20. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    shosti BADILI TABIA, usiache kuja kwenye kikao cha kitchen party mpatie taarifa na Mamndenyi, na wengineo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...