Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtoto wangu alipata shida wakati wa kuzaliwa

Discussion in 'JF Doctor' started by zaka, Apr 30, 2012.

  1. z

    zaka Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanangu alizaliwa kwa kuchelewa kabla ya mama kufanyiwa operetion
    na baadae aliishiwa nguvu kiasi cha kulishwa kwa kumkamulia maziwa ya mama.

    maendeleo yake kwa sasa, miaka2 inaonekana ni slow sana kimawasiliano, na hana balance
    hajatembea bado, ila anapenda sana kucheza kwa kurusha miguu na mikono,

    inasemekana alipata mshtuko kiasi kwamba anashindwa kutumia ubongo katika baadhi ya mambo.
    kwa mfano uko mnyanyua na kumsimamisha hupenda kukunya miguu hivyo hajisupport...

    je, kweli anaweza kutembea vizuri na maendeleo mengine baadae?
    kwa sasa nampeleka muhimbili kwa ajili ya mazoezi kila wiki,
    msaada tafadhali.....
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu pole sana.kwani alizaliwa na kilo ngapi
     
  3. z

    zaka Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikumbuki vizuri, ni kama sikosei ni 4kg hivi ulikuwa mzuri tu...
     
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ondoa hofu ndugu akifanya mazoezi atakuwa sawa baada ya muda ila jaribu kumpa mazoezi pia nyumbani na si kusubiri mpaka wiki ipite uende muhimbili.
     
  5. z

    zaka Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks...
     
  6. c

    collezione JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Swali:: je mama_mtoto alikuwa mtu wa mazoezi kipindi cha ujauzito? Au mtu wa hofuhofu sana? Alishawahi kuanguka mara kwa mara? Ana kifafa?

    Ni muhimu utafute sababu kwanini mtoto wako amekuwa hivyo. Ili utapopata mwingine hiyo hali isijoykeze tena.

    Pole sana
     
  7. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu, kuna matatizo mengi wakati wa uzazi. Wengine tulipoteza watoto kutoka na huduma isiyoridhisha kutoka kwa watoa huduma, watoto wa kiume kaka mama amekaa kwenye uchunguzi wanapata mfadhaiko haraka kuliko wa kike. Baada ya kuzaliwa anaweza kupata ulemavu au hata kifo.

    Nakushauri uendelee kupata huduma za wataalamu. Pole sana na Mungu akusaidie katika kipindi kigumu.
     
  8. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Angalia km anasikia vzr coz hearing loss mara nying hupelekea m2 kukosa balance.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nenda kawaone wataalam wa neurology watakusaidi au muone Dr BITTA hapa Moi atakusaidia sana. but atapona hana shida
     
Loading...