Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Yusuph Makamba Jela kwa Wizi wa Mbegu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Apr 15, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa Yusuph Makamba ajulikanaye kama Amani Makamba,amefungwa Jela miezi 6 kwa tuhuma za kujipatia Mbegu za Mahindi zenye thamani ya Millioni 2.6. Mtuhumiwa ametiwa hatiani tarehe 5/4/2012 baada ya kujipatia mbegu hizo kutoka kwa Wakal wa pembejeo za kilimo Lipambikayika Agrovet Songea Ruvuma.

    Hukumu hiyo imetolewa na Hakimu Gaitan Ngasapa.

    MY TAKE; Ndio tatizo la Viongozi wetu kuzaa watoto na kuwatelekeza. Januari na Mwamvita mdogo wenu huyo...
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    hii thread ilipaswa january aisom sasa hivi. hawa wazee huwa wanaona sifa kuzaa hovyo
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    duh. . . .. . !
     
  4. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kipindi ni rc dsm, alikua hakosi makonde upande wa juu karb na baraza,,, ndo alikua anaishi kule au mambo yetu?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Nafikiri tusishabikie sana esp kama bado una mbegu za uzazi....jitahdi kumwombea abadilike akitoka
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Well said P.Diddy.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sishabikii ila najaribu kuonyesha picha nyingine ya Yusuph Makamba,ambaye anajivunia mafanikio ya Watoto wake wakati mwingine akisota Mtaani mpaka inapelekea kuwa tapeli,Mimi mwenyewe amenikosa kosa akinikopesha Laki nampa Elfu kumi/Ishirini namwambia hiyo simdai. January upo???
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wabongo kilamtu anataka kuwa tajiri bila kufanya kazi
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Huyu akichukuliwa na mwammy au january lazima atawaliza tu mwache aende correctional department
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ni kweli MKUU
    NI BABA WA MTOTO MMOJA WA KIKE NA MTOTO WA PILI WA KIUME MUNGU AKIPENDA MWISHO WAMWEZI
    NAJUA KAMA MZAZI MAKAMBA ANAITAJI KUJIPROUD NA WATOTO WAKE PAMOJA NAHAYO LAZIMA UJUE SIO WATOTO WOTE WATAKUWA SAWA ..NDIO MAANA NIMERUDIA TENA USISHABIKIE SANA SANA KAMA BADO UNA MBEGU ZA UZAZ UNLESS UMEAMBIWA POVU ZINATOKA UNA HAKI YA KUENDELEA NA MADA BINAFSI NINA MTOT NAITAJI KUONA WATOTO WA WENZANGU WAKIFANIKIWA MUNGU AMFANIKISHE WANGU HATA KAMA SITOKUWAPO
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo una sema Janury kazaa ovyoZ au sijakuelewa?!, kama huyu ni mtoto wa january, ana umri gani?!, inaonesha wewe unaugonvi na januari lakini nadhani umekosea njia.
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Yule shemeji yake mzungu aliyechangia dola milioni moja kwenye kampeni za ubunge wa january makamba kashindwa kumsaidia mpaka anakuwa tapeli wa vihela vidogo vidogo kama kama hivi!!!!
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tutamtafuta January hata kwenye Facebook akamtoe mdogo wake jela nakumbuka sana alipoleta hoja binafsi ya wenye nyumba za kupanga
    Sasa mdogo wake akitoka ajibidiishe waache utapeli
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwamvita ni dada yake.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Haujaeleweka hapo,inakuaje yeye akukopeshe laki halafu wewe umpe 10/20k halafu useme haumdai?? Ufafanuzi hapo
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio atakuwa yule mtoto ambaye makamba alizaa na mwanafunzi wake kipindi kile anafanya kazi ya uticha.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kimjini-mjini Mtu akikuomba umkompeshe Laki unampotezea kwa kumpa Elfu kumi kisha unamwambia kaa nayo siitaji urudishe.
     
  19. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtini ahahaaaaaaa I remember the place
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    duuuh ! Jambo limezua jambo, maumivu ya kichwa huanza pole pole..........!
     
Loading...