Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa umri wa miaka mitano na matarajio ya kua raisi wa nchi!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tanganyika one, Oct 3, 2012.

  1. Tanganyika one

    Tanganyika one Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waweza kusema neno lolote juu ya mtoto huyu na mtazamo wako kuhusu picha hiii wewe kama wewe imekufanya ufikilie nini juuu yake????????
     

    Attached Files:

    • o.jpg
      o.jpg
      File size:
      52.7 KB
      Views:
      186
  2. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anafanana na zzk wakati mdogo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Haya H.Kigwangala, kama ulimsupport Zzk kutokana na ujana wake, basi sasa huyo hapo kijana kuliko Zzk, hangaika nae.
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mada ni mtoto wa miaka 5 kuwa president, hayo ya ZZK yanatoka wapi jamani?
    Ama kweli ZZK 2015 anawanyima wengi usingizi!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa angejua hayo maneno kwenye tshirt yalivyo na nguvu....angekuwa anajisikia raha na selected kabisa...angeanza kujiweka sawa kisaikolojia na kuwa groomed....kama wenzetu china!wanawatnza watoto wenye IQ kubwa kama 100 hivi wa rika tofauti ajili ya kuja kuwa Rais ambao wanawatengeneza kuwafundisha history na kila mfumo wa uchumi ,yaani kila kitu ili waje ku run dunia!
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni Nchemba huyo
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna mtoto mwenye miaka 7 amebakwa mpaka kufa baada ya kuvuja damu nyingi ni huko Simiyu wilaya ya bariadi baada ya wananchi kumfahamu aliefanya kitendo hicho walimkamata na kumshushia kipigo mpka kifo na kisha kuchomwa moto hakika mototo huyo aliefariki nae alikuwa na ndoto kama hizi...
     
  8. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ya Mungu ni mengi. Anaweza kuja kuwa rais bila shaka. Walezi wake na jamii inayomzunguka wakimpa 'support' inayotakiwa ikiwemo ya kisaikolojia, hakika inawezekana.
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mbuyu ulianza kama mchicha, Lakini kamwe mchicha hautakuwa mbuyu.
     
Loading...