Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Sumaye Apata jiko

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Babuji, May 25, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    May 25, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa waziri mkuu wa zamani, Fredrick Sumaye , Frank Sumaye amefunga ndoa na Anna Temu kwenye kanisa la Azania Front na sherehe za harusi yake kufanyika Ubungo Plazza zikihudhuriwa na viongozi kibao kuanzia Mkapa, Pinda, Warioba, na wengineo kibao.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Naona bado tunakumbatia hii dhana ya mfumodume inayoita kuoa "kupata jiko".
     
  3. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wamependeza sana
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks for the utamu updates hata kuna mtoto wa mzee Mushi kule machame kaoa juzi, na mtoto wa muchunguzi aliolewa Dar na hata mtoto wa Mze Seif alioa kimanzichana
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona hausomeki? Halafu font 40..vp tena? ^_^!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    "Asiyejua maana haambiwi maana"
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kujua kitu peke yako dunia nzima halafu huwashiriki wenzako kuna maana gani? Tutajuaje unajua?
     
  8. nkawa

    nkawa Senior Member

    #8
    May 25, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Anasomeka bwana......Mjomba hapo ujumbe ni kwamba mbona wengine hawatangazwi!!!!! who is Frank Sumaye?
    Hata mimi kaka yangu Shemahonge kaoa Ijumaa, msikiti wa kwaMtoro Tanga, sherehe zilifanyika uwanja wa mkwakwani, Tanga.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani huyu aliyeleta hili kaombwa na Sumaye? Wacheni watu wale niuzi bana..
     
  10. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mmmh wamependeza,namwona na bonge hapo!!
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani Mattaka hana mke?
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    May 25, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    sumaye for presidency 2010!!!
     
  13. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa katumwa na Sumaye? mambo ya utamu haya tusingependa kuyaona huku. Asante mdau aliyekumbusha kuwa hata yeye mpwae kaoa kimanzichana ijumaa!!!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Wamependeza........kila la heri
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa Sumaye Apata Jiko, Viongozi Kibao Wahudhuria Harusi Yake
    [​IMG]
    Mtoto wa Sumaye, Frank Sumaye akiwa na mkewe Anna Temu wakati wa sherehe za harusi yao

    Mtoto wa waziri mkuu wa zamani, Fredrick Sumaye amejipatia jiko lake jumamosi kwenye kanisa la Azania Front na sherehe za harusi yake kufanyika Ubungo Plazza zikihudhuriwa na viongozi kibao kuanzia Mkapa, Pinda, Warioba, na wengineo kibao. Picha za harusi hiyo mwisho wa habari hii.Siku ya jumamosi ilikuwa ni siku ya shangwe na nderemo katika familia ya waziri mkuu wa zamani Fredrick Sumaye na Familia ya Temu , baada ya vijana wao wapendwa Frank Sumaye na Anna Temu kufunga ndoa katika kanisa la Azania Front na baadae sherehe kubwa kufanyika katika ukumbi wa Hoteli ya Ubungo Plazza,

    Viongozi mbalimbali wa serikali walihudhuria harusi hiyo.

    Miongoni mwa viongozi waliohudhuria ni Waziri Mkuu Mizengo Pinda na Mkewe Tunu Pinda, Rais Mstaafu Benjamin Mkapa na mkewe mama Anna Mkapa, Mawaziri wastaafu Cleopa Msuya, Dk Salmini pamoja na Joseph Warioba na mkewe Catherine Warioba.

    Wengine ni wabunge mbalimbali na wakuu wa mikoa wakiongozwa na Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, William Lukuvi.

    Kwa upande wa zawadi katika harusi hiyo iliyofana sana,maharusi watajinoma sana kwani zawadi lukuki zilizotolewa.

    Ngo'mbe zaidi ya 20 pamoja na mbuzi na kondoo zilitolewa na ndugu na jamaa wa bwana harusi.

    Bwana harusi Frank alikuwa mwenye furaha sana hasa wakati mama yake alipokuwa akitoa zawadi ya mkufu wa dhahabu kwa mkwe wake.

    Harusi hiyo ilifana sana ingawa kuna kibaka alikamatwa akijaribu kuchomoka na baadhi ya zawadi walizoletewa maharusi.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    mungu awape amani na upendo msije kuwa mnawaonyesha watu moyoni hakuna kicheko
    kila la kheri
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I like this sometimes......typical kibongobongo!
     
  18. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyo unayemwita kibaka alikuwa anawakumbusha wakuu hao kuwa kwengineko jua ni kali mno!

    Amandla..........
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    aisee wacha jamani

    ana sura ya kifisadi kama babake;hayupo BOT huyu???
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    jamani kama wanaingia ikulu na FFU GETINI IJE KUWA HAO WALINZI WA KUKODI ???TENA KAINGIA BILA HATA KADI WAL NINI
    SMART BOY
    KEEP IT UP
    I LOVE TANZANIAN,WATANZANIA TUNA AKILI SANA SEMA ATUJAPATA VITENDEA KAZI KAMA WAZUNGU HAKIKA WANGETUKOMA KILA SEHEMU
    MTU KAMA HUYU SI WA KUMWACHIA UNAHITAJI KUMHOJI ANAWEZA SAIDIA KUPATA MAMBO EXTRA YANAYOFANYIKA MWISHO UNAMDUMBUKIZA USALAMA WA TAIFA NA KUACHANA NA KINA MICHUZI WANAUJUA VACATION TUU MAISHA YAO YOTE NA KUISHIAA KUJIONYESHA KWENYE MA BLOGU.....
    BIG UP BOY
     
Loading...