Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Rupia Banda anatafutwa Kenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiduku, Feb 1, 2012.

  1. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa aliyekua raisi wa Zambia Rupia Banda

    anatafutwa na polisi nchini Kenya baada ya kutoroka nchini Afrika Kusini

    kufuatia tuhuma zinazomkabili kuhusiana na matumizi mabaya ya fedha

    wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu uliopita nchini Zambia,

    polisi nchini Kenya wamethibitisha.

    Source : East Africa Radio,

    Je hapa kwetu itakuja kutokea 2015?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Sio tu kampeni
    jamaa alipoingia mh sitta anasema amekuta aliingizwa dili la kuu za kampuni moja ya simu ambayo yeye alidai kadhaa walipombana mwekezaji anataja pesa tofauti ilio kwenye makaratasi na iliotolewa
    kizuri kula na ndugu yake akusoma nykati angemshiirikisha sitta kwenye uchaguzi zimsaidie leo anaruka kuja tz usiku
    kazi mnayo
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Raisi ajaye tanzania aanze kumsaka ritz muda huu kabla hajavuka mipaka
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    2015 watatafutwa hapa kwetu wengi sana!

    Yani kwa ujumla patachimbika hp kwetu!
     
Loading...