Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa rais wa kenya ananipenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cholo, Feb 5, 2012.

  1. c

    cholo Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    juzi Nilikwenda kenya kutembea nikaalikwa chakula chajion ikulu kuna msichana kanipenda na mimi sijampenda coz hana mvuto
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watakufata wengi sana...
    Siyo watoto tu... Hata wazazi wao.. Haitapita wiki kabla ya kuleta uzi ya kuwa umezimikiwa na David Cameron...
    We tulia tu..
     
  3. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwaajili ya afya ya mtoto pempazi ikilowa kwa mkojo inabidi abadilishwe avikwe ingine haraka..
     
  4. c

    cholo Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meaning kijana
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    drhryuvngjtu ffffffn gjkyihkgj,gj
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kongosho icho ni kigiriki?
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo:washing:
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    and this concerns us how?
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo tukusaidieje???
     
  10. Hagga

    Hagga Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu kwa kupendwa na mtoto wa raisi; big up! Naamini kwa umaarufu wako si muda mrefu utapendwa pia na raila odinga baadaye kibaki mwenyewe.Baada ya kenya haikosi utapata mwaliko ukatoe penzi Uingereza kwa David Cameroon.
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    msameheni jamani alikosa cha kupost!
     
  12. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Haya, kazi kwenu wanafunzi wa Psychiatry; hii ni Déjà vu katika uhalisia wake. Ama kweli JF ni zaidi ya tuijuavyo, ina watu wa kila namna, pamoja na huyu!
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    una sifa gani mpaka ualikwe ikulu? umejuaje kama n mtoto wa rais? au ndo mambo fb unataka kuyaleta jf? ebu chapa lapa, kama sura n mbaya umeambiwa na mashine ni mbaya? hacha kutuletea adithi za kusadikika! zipeleke fb, we ***** nn?
     
  14. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni kweli. Madhara ya pombe za bure
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Haaaaahaaahaaa duh kweli kuwa binadamu yahitaji moyo, maana maajabu ya dunia yote lazima uyashuhudie au kusikia
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ......... ...... ....... ........ ........ .......
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    atajiju!
    Mi skuwa namwelewa jamaa aliyeulizia matokeo ya Kidato caha nne,sasa ndo nimejua..
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I second that.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    so what?
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hongera......
     
Loading...