Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa 'rais' Banda anasakwa na Interpol

Discussion in 'International Forum' started by lukindo, Feb 1, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,432
    Trophy Points: 280
    Nawasalimu wana jf.

    Mtoto wa rais wa zamani wa Zambia aliyeondolewa madarakani kidemokrasia anasakwa na polisi wa kimataifa.
    Inaonekana kama ilivyo ada kwa viongozi wa Kiafrica, naye anamiliki ukwasi wa kufa mtu na uenda huko anakokimbilia akawa anamiliki estates nako kama wengi wengineo.

    Cha msingi hapa, hawa watoto wa 'wakubwa' zamani walikuwa wanapeta lakini inaelekea nyakati zimeanza kubadilisha upepo maana haujapita muda mrefu tangia 'baba rais' atolewe madaraka kwa njia ya kidemokrasia!

    Zambia asks Kenya to arrest Banda son
    Police have received an international arrest warrant for the son of former Zambian President Rupiah Banda.

    CID director Ndegwa Muhoro received a copy of the request sent to the Interpol headquarters in Lyon France.

    Mr Henry Banda is said to have fled to Kenya after he was accused of corruption.

    The Lyon office is expected to publish the red notice to all the 190 Interpol member countries and also post it in their website on Wednesday.

    That will be the signal for all affiliate police forces to enforce the warrant.

    The young Banda has previously been named in connection with a multi-billion dollar deal for the sale of assets belonging to Zambia's state telecommunications company, Zamtel.

    He is known to be a frequent visitor and at times resides in Nairobi. He has connections with top politicians and their sons.

    Zambian authorities allege that he flew to Nairobi through South Africa.
    Source: Zambia asks Kenya to arrest Banda son *- Africa*|nation.co.ke

     
  2. m

    mwikumwiku Senior Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liz1 upo hupo!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siku ikisomeka RZ 1 ntakesha nikishangilia
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Riz akiona hii lazima haja kubwa ikabe kudadeki
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ehee riz1 ongea na mshua ohh riz1 ona kishanuka kwa banda ohh riz1
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,432
    Trophy Points: 280
    mbona wote mnamuongelea mtu mmoja tu!??

    Lakini hii inazidi kutupa ushahidi kuwa zile siku za 'miungu watu' zinaelekea ukingoni, maana siku si nyingi zilizopita hawa watu waliweza kuchukua hazina za nchi kupitia mikataba bandia na hakuna mtu angeliweza kuwagusa maana hata ukibadilisha utawala anayefuatia anakuwa 'kikaragosi' cha aliyemtangulia! Ngoja tusubiri tuone hili bara letu
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Ipo siku tena yaja. Tuombe uzima
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaaani siku hiyo ntamsokomeza vitu kama alivosokomezwa gadafi alipokamatwa...we ngoja tu siku mbona inakuja hiyo
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi wewe mary huyo riz ulimtongoza akakutolea nje? mbona kila kitu riz na muda wote umekaa kumuombea mabaya tu?
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kazi ipo kweli, sasa mtu ametengeneza pesa zake alafu anaanza kuishi kwa masha hivi! Kuna haja ya kutafakari kable hatujapora hizi pesa au kujihusisha kwenye matendo yatakayopekea huko!

    Sijui nimpe pole au!!!!
     
Loading...