Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa nje kaja kujitambulisha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 26, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba, ukiwa umekaa nyumbani kwako, anafika mgeni. Huyu mgeni ni mtoto wa miaka 10 hivi. Mkeo anamkaribisha na anaingia sebuleni ulipo.

    Anasalimia na baada ya salaam, mkeo anamuuliza shida yake. Kumbuka, mkeo ndiye aliyemkaribisha na kumuuliza maswali. Mtoto ni mtoto, kwani anasema wazi kwamba , ‘amekuja kwa baba yake' ambaye ni wewe.

    Ina maana wewe ndiwe baba yake! Hukuwa hata siku moja maishani mwako umefikiria kwamba, ulikuwa na mtoto wa nje. Ghafla anakuja huyu mtoto na kusema mbele ya mkeo kwamba ni mwanao.

    Hebu niambie, je ungekuwa ni wewe ungefanyaje?
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuwa unafahamu kwamba una mtoto nje na hukuwa muwazi kwa mkeo, hilo litakuwa kosa kubwa sana kwa upande wako. Lakini kama ulikuwa huna habari na akaja mtoto, inabidi mmdadisi vema maana anaweza kuwa amekosea njia au nyumba.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mtoto ni mtoto kama wa kwako mweleweshe mkeo ampokee,amlee kama wake!finished
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Never leave any marks behind you if you are sure of not going back
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,147
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Mambo hayo ya kuanza ngono ukiwa darasa la tatu ndio yanayoleta yote haya
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni wa kabla ya ndoa no problem. Wa baada ya ndoa kasheshe!
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ngumu kumshawishi kuwa ulikuwa huna habari
     
Loading...