Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa My Girlfriend wangu hajatulia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Mar 12, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu za usiku huu wanajamvi,
    Ni hivi mimi nina My girlfriend wangu ambaye teyari ana mtoto na jamaa mwengine,ila huyu mtoto wake hajatulia kwa kweli na huyu mama yake simuoni kuchukua hatua zozote kuhusu hilo anamdekeza sana bana mie inaniuma lakini nikumuambia anasema mie silipendi kinda lake hilo,
    Siku moja nilikwenda na rafiki yangu kumtembelea yaani ilikuwa ni aibu mara kamsachi huyo rafiki yangu,mara kutoka nje kaanza kurusha mawe ndani,mara kachukua chupa ya konyagi tuliyokuwa tunakunywa na kupiga fundo moja,yaani ni maudhi kwa kweli kwenda kumtembelea na hata anapotaka kuja kunitembelea akiniambia anakuja na hilo kinda lake binafsi nakosa raha najua lazima atanitia aibu/hasara ya kuvunja vitu,
    Kuna cku uzalendo ulinishinda nikamuambia kuwa huyu mtoto wako kwa kweli mie siikubali tabia yake yaani umemlea kama yai unaogopa lisipasuke,basi adhabu niliyopewa ni kunyimwa uroda miezi mitatu.
    Naomba ushauri wenu wana jamvi nimfanyeje mama yake ili amrekebishe huyu mtoto wake?
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpeleke loliondo kwa babu!!
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Ushapenda tena, vumilia tu!
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ujanja wote huo mtoto wa kwanza umeanziwa na mwenzio. Nunua mpya achana na "second hand" zinasumbua sana.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahahah babu c kazuiwa kutoa huduma kwa sasa?
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahahaaa hii ni nyumba ndogo yangu sio my wife wangu wa kunyumba
     
  7. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipenda boga penda na ua lake.

    Komaa broda acha kuzenguliwa na watu eti used. Used ndo bomba sana
    Magari yeliyotumika ndo mchicha kinoma yaani huna haja kuhangaika na oil mule mule bro
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuvumilia mkuu mbona naona kazi itakuwepo maana mimi ni mtu wa ghadhabu ipo cku nitampa kipigo cha mbwa mwizi halafu tutamaindiana bure na huyu mama yake
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kakorogee sumu.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    yaani niendelee kumvumilia kwa style hii,yaani unaweza kusema ni mtoto wa kuchakachuliwa maana dah!anasumbua kwa kweli
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nikuamini mkuu ngoja nimtafutie ile ya kuulia panya
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    roho mbaya tu,angekuwa wako ungeandika uloandika hapa:embarassed2:
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    used ni:hatari:
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sasa kama nyumba ndogo mambo mengine unapotezea.
    Pata utamu, ya familia yake yaache.
    Kuna mdau alisema humu kuwa hutakiwa kuwa na wivu na mpango wa kando.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    roho mbaya ipi?binafsi ninayo makinda matatu lakini hakuna hata mmoja mwenye tabia kama ya huyu mie nawapeleka kijeshi
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nashukuru kwa ushauri nitaachana naye ili amlee hivyo hivyo kama yai
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Pole sana.
    Mapenzi yanatakiwa yawe pande zote mbili, ila naona kunadalili za mapenzi ya wewe tu kumpenda huyo mdada
    Isitoshe inaonekana huyo mdada sio msikivu, na ana dalili zote za kukudharau.
    Nahisi pia huyo jamaa aliyemzalisha bado anapendwa na huyo mdada kiasi cha kwamba usije kushangaa ukakuta wanatoka gesti wameshikana viuno au amekuletea mimba ya nje akadai ya kwako.
    Chukua hatua kabla ya hatari,
    Kama mpo kwa ajiri ya play games na una muda wa kufanya nae hivyo sawa, lakin hafai kabisa kuwa mkeo
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa kuwa huna wa kukuambia kuhusu tabia za wanao,hayakuhusu ana babake huyo fanya kilichokupeleka.
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Basi tulia na mkeo na wala hutozisikia tena hizo kero za mtoto wa kimada wako
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Binafsi sina future naye ni kuchakachuana tu basi ila natumia salama kaka sichezi pekupeku naogopa uwanja wenyewe una mbigili
     
Loading...