Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa mwanasiasa waziri alivyonitapeli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elizaa, Oct 4, 2012.

  1. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni story ya kweli imenitokea mimi mwenyewe.

    Nimetapeliwa na mtoto wa mheshimiwa waziri wa serikali ya Tanzania, kijana huyu ambae alikuwa akinitafuta kwa kila njia mpaka kufika nyumbani kwangu, ambapo alinikosa na kuacha ujumbe wenye jina lake na no ya simu ya Assistant wake au Engineer wake. Kwasababu hili jina lilikua si geni kwangu nikaamua kumpigia kujua anachonitafutia ni nini.

    Tulionana mlimani city siku iliyofuata nikiwa na mume wangu, Kijana alijieleza sana kwamba alikuwa anasoma chuo kikuu nje ya nchi, wiki mbili zilizopita ndio amerudi, akaamua kunitafuta. Anaamini naweza kumsaidia. Anataka niwe partner kwenye kampuni yake maana alieko nae amekosa kuwa mwaminifu. Kwamba huyu partner wake amekuwa anatumia vibaya pesa ambazo alikua anamtumia kwa ajili ya office wakati akiwa Masomoni.

    Kwamba baada ya kutoka Masomoni amemuomba baba yake ampe nyumba, ambayo iliachwa na marehemu mama yake, huwa inakodishiwa kwa dola 3000$ ili awe anapata pesa za matumizi, lakini baba yake akakataa, Na kwa sababu hana jinsi yoyote ya kupata pesa ndio maana anataka niwe patner katika kampuni yake maana anaamini naweza kumsaidia kampuni yake iweze kupata pesa.

    Nikamwambia siwezi kukujibu haraka maana mimi tayari nina kampuni yangu na bado ni changa na inafanya biashara tofauti kabisa na ambayo anafanya yeye. Nitaona kama naweza kukuunganisha na mtu yeyote ambae ataweza kukusaidia.

    ITAENDELEA KESHO NITAWEKA PICHA NA MAJINA YAKE KAMILI SEHEMU YA MWISHO YA STORY
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This is too shalow!
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Nimeshamjua...
     
  4. K

    Karug JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezeka it is a shocking, strange story hasa inapomhusu mtu aliyeaminiwa hata kukasimiwa madaraka makubwa ya nchi, ila nahisi umeinyima uzito sehemu hii uliyoiita ya kwanza maana haina pa kuanzia ku-comment. Lakini pengine ngoja tuone hiyo sehemu ya pili sijui ndiyo itakuwa ya mwisho ili tupate somo na kuona pa kuanzia ku-comment!
     
  5. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna haja gani ya kuiweka nusunusu halafu haieleweki??
    Sasa kama hapo unataka nini??

    Ok! Hongera! au Pole!
     
  6. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imenibidi niandike hatua kwa hatua, ili nisijichanganya kwa machungu. I hope mpaka mwisho wa story mtanielewa. Na labda nitapata msaada.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata mimi
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka nini JF?
    Dont waste peoples time for threads like this!
     
  9. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii nafikiri inaweza kuwa njia rahisi ya kumfikia mheshimiwa waziri.
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    So you don't see any use for being warned? Do you know everything in this world?
     
  11. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Usiimalizie, utanidhalilisha it was a deal between me And you!
     
  12. L

    Libaba Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nafikir hii habari ungepata wasaa wa kuiandika pemben kwanza kwenye simu au kompyuta ndo uweze kuiweka jamvin ikiwa imekamilika kuliko ulivyoileta robo. Kwa sasa huwez kupata mchango wowote kwa watu inakuwa kama zile hadithi za kwenye magazeti pendwa yanayotoa stori wiki baada ya wiki ili watu waendelee kununua sio hapa jamii forums jamani. Iweke ikiwa imekamilika tafadhali vinginevyo tunachoshana jamani
     
  13. N

    Neylu JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unaonaje ungesubiri kwanza machungu yaishe halafu ndio ukatupa hadithi kamili, kuanzia mwanzo mpaka mwisho.. !
     
  14. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haah lipa pesa zangu, maana kama ulipi kudhalilishwa ndio njia pekee, ili kila mmoja akujue. Si unaona story itaendelea kesho, bado una muda wa kulipa.
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huo ushamba tu! hatutaki hiyo part 2 yako kaa nayo, umeona hatuna kazi mpaka tuje kesho kusubiria part 2 yako?
     
  16. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lipa pesa zangu kabla sijamalizia. Si umeonanitamalizia kesho. Hahaha nacheka kwa machungu.
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,339
    Trophy Points: 280
    Sasa ndo nini tena jamani! WENGINE HUMU ADDICTS WA UMBEAAAA! Hapo nishahisi watu zaidi ya 20. Mwaga mambo banaaaaa! Tupate cha mujuni wikiend yote inayoanza!!!! AU UNAMUOGOPA, UNAMTISHA TISHA INCASE ATARUDISHA? Sheria MMALIZE KABLA HAJAKUMALIZA!!!! Kama ni ------- ndo amekuchota KINGI bora umwage mambo humu, akijua tu unataka kuuza CD ata BBM FASTA MKE WA MTU ANIHONGA! NILIPOKATAA KUMLA KIBOGA ANICHAFUA JF!!! Mbaaaaaaya yule!!!!( jotizi voice) Sasa anaewahi KUROPOKA NDO MWENYE HAKI!!!!! We cheza makida kama hajakugeuzia kibao. Ngoja nizame BBM jst incase akikuwahi!!!! LOL!
     
  18. m

    mamajack JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwizi hatishiwa nyau wewe,kesho utashangaa ukiandika modes wanaitupa kauni,weka kila kitu leo mida hii,may be machungu yako yanasukari kiasi,wenye machungu humwaga everything ata a time.
     
  19. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Yaani hapo ANAPEWA WARNING, ASIPOLIPA KESHO STORY INAEDELEA ! KAZI KWAKE!
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hata mm kanidhalilisha huwezi kuja na Mumeo ktk Contract kubwa km hii
     
Loading...