Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Mkulima Pinda ampa somo la kilimo kwanza Makamu wa Rais Bilari

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Feb 22, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Makamu wa Rais, Dk. Mohammed Gharib Bilal akiwa katika shamba la mahindi la Waziri Mkuu Mizengo Pinda, lililopo kijiji cha Vilolo wakati akiwa katika ziara yake ya Mikoa ya Katavi na Rukwa.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    alaaaaaaaa!!!........sasa ndio nimejua lengo kuu la ziara......ahsante mkuu..lakini mbona halizindui??
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nadhani umefika wakati wa kuacha kutumia hiyo nickname ya " MTOTO WA MKULIMA"................huyu ni fisadi tu
     
Loading...