Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Mkulima kuna uwezekano atapigwa chini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwishes, May 1, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu,am sor,hivi Waziri Mkuu na mwenyewe atapigwa chini?NAJUA anachaguliwa na wabunge.Je na mwenyewe yuko kwenye Danger Zone?
     
  2. M

    MWIGOLA Senior Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hapigwi, hana tatizo, anakubalika, hakuna kashfa yoyote aliyonayo. Ni safi kuliko wote kwa Magamba
     
  3. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Let him go,he is good for nothing...loser!
     
  4. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi na hayo majibu hapo juu!kumbe shule nzuri
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Akigo what will be next? au unataka aende ili upate chance na wewe ya kufisadi?. Ovyo kabisa.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Garbage in....garbage out.,apumzike ka vp maana kj anamdharau sana.
     
  7. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    ni msaf ndio na hana kashfa ila ukiranja mkuu hawez sbb hana msimamo kaz yake kulalamika na kulia tu badala ya ku-take action.
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hafai coz no mwoga kufanya maamuzi km PM
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yeye ni negative picha kamili ni jk so inakuitaji kukodoa macho sana kuweza kumtambua
     
  10. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana ukulima wowte aondolewe tu tuanze mahesba upya
     
  11. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lazima apigwe chn kwa manufaa ya nchi yetu
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kama siyo hichi kiTECNO changu ningekugongea like!! Kabembe
    Povu la nini sasa?! .... mi naona bora atolewe tu! kwanza waziri gani ana sura mbaya vile!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. p

    panadol JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani Mh Pinda hana tatizo ata kidogo kumbukeni hawezi kuamua jambo lolote kubwa bila kumshirikisha Mh Raisi,kwa hawa walioteuliwa na raisi ni vigumu kabisa kuwatimua pasipo kumshirikisha raisi,tukumbuke wakati ule Lowasa alipokuwa waziri mkuu alipotaka kumzingua mkurugenzi mkuu wa Tanesco Mh Idrissa Rashidi,Mh Rashidi alimgomea na kumwambia aliyekuteua wewe Mh Lowasa ndiye aliyeniteua mimi haunitishi kwa lolote na hapo baadae kweli Mh raisi alimkingia kifua Mh Rashidi na kukataa barua yake ya kujiuzulu hapo Mh Lowasa akapwaya na kuonekana si lolote, katika maamuzi makubwa kama haya yaliyomkuta Mh Pinda lazima amshirikishe Mh raisi akienda kinyume wanaweza kukosana na mkumbuke kwa katiba tuliyonayo nguvu ya raisi ni kubwa na haimpi waziri mkuu madaraka makubwa ya kufanya maamuzi moja kwa moja bila kuingiliwa na Mh raisi kama yalivyomkuta Lowasa kwa Idrisa Rashidi ,tusimlaumu ata kidogo Mh Pinda mfumo wetu wa uongozi ndiyo haujakaa vizuri,Mh Pinda ni muadilifu na muwajibikaji mzuri!
     
  14. p

    panadol JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uongozi si sura ungekuwa sura basi baba yako angekuwa kiongozi kwa taifa hili,acha mambo yako ya kitoto watu wanapojadiliana mambo ya msingi kwa maendeleo ya taifa letu huna la kuchangia kaa kimya,Shabashiiiiiiiiii!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hatumhitaji mtu asiye na uwezo wa hata kukemea kila kitu RAIS
     
  16. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ila Ijulikane watu wanaiba kwa sababu Hawamuogopi kwa lolote!! Na yeye pia ni Gamba!! Usafi wake Hatusaidii sana kama utendaji Hauonekani!!
     
Loading...