Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Mkulima, katugeuka!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Jun 30, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh, Kumbuka ulipotoka, kumbuka shida na taabu tulizokuwa tunapata pamoja, kumbuka machungu ya huku nyuma ambapo, mlo tu wa siku ni shida, kumbuka gharama za kusomesha, kumbuka taabu za huduma ya afya, ambapo kupata tu vipimo duni vya kupima minyoo ni shida, achilia mbali utra sound, x ray nk, kumbuka, kumbuka, kumbuka.
    Mkuu, Kumbuka, Usitusahau, Leo tu, umepata nafasi, umepanda juu, unatusahau??????????????????,
    Daktari anaomba uboreshe maabara ili nasi wanyonge tupimwe, anauawa ????????????????????????? Mkuu, umepata nafasi, unatusaliti wanyonge??????????????????????, Mwanzo tulidhani kuteuliwa kwako kuwa Mh, basi wanyonge tumepona, Leo mategemeo yetu ni hayo ?????????? Ama kweli, "masikini akipata ......"

    OMBI LANGU:-
    Mtoto wa Mkulima, geuka, ukawe mkombozi wa wanyonge, usishiriki kumwaga damu isiyo na hatia, kama unalazimishwa kuwa sehemu ya maovu, basi JIUZULU NA MUNGU ATAKUBARIKI.
    "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"
     
  2. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wewe ni mwananmke kwa kilio chako hichi hata ukimpa mume wako maji na ukamwambia juice itabidi akuamini!
    na kama ni mwanaume naskitika
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aksante kwa wazo lako!!!!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa alikuwa Ikulu tangu mwishoni mwa uongozi wa Marehemu Mwl J. Kambarage Nyerere.

    Unaambia anaijua Bara na Visiwani zaidi tunavyomjua.
    Ugonjwa huu wa kuona kama hajui atendalo ni kwamba tuilaani sana kwa yeyote aliyehusika na kifo ya Mwl na hasa laana yote ya Watanzania wanamlaani huyu mkapa fisadi aliyehusika kwa kifo ya Mwl kwa namna moja ama nyingine.

    Huyu mtoto wa mkulima amekumbana na mafisadi na walioukaribisha freemason na wakapalilia wote na akaja akamkuta jk naye akamfundisha mambo yalivyo na akaingia lain na ndiyo matokeo yenyewe haya.

    Ila kwa kuwa wao wana pesa hebu tuwape mtazamo kidogo tu na hizo pesa zao watajuta kuwa nayo.

    Tuone vilio ya Watanzania kama itaenda bure!
    Na hapo hl neno litasomeka vema!

    Pinda atajutia uPM aliyoipata.

    WAO WANA PESA NA SISI TUNA MUNGU,tutaanza na MUNGU na tutamaliza na MUNGU.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ....."Nimesema liwalo na liwe,kilichobaki ni kuwalimboka wananchi wote,maana mnatumiza kichwa sie tule wap?".....
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Mie nilishamshtukia siku nyingi sana tangu alipotoa kauli kwamba, "Mafisadi wa EPA ni matajiri wakubwa sana nchini kama wakikamatwa basi nchi itawaka moto." Serikali nzima na majeshi yake inawaogopa mafisadi ambao hawafikii hata 100!!! Eti nchi itawaka moto!!!! Eti mtoto wa mkulima!!:rant:...yuko wapi nyumba kubwa atoe msonyo mrefu
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wanakuumizeni vichwa kwani watz wana vichwa nao?! Au wana shingo tu. Kichwa kisichoweza kubuni kitu chochote is an empty skull.
     
  8. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Umefika wakati wa kuchukua maamuzi magumu,hivyo hajageukwa mtu hapa.
     
  9. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Mkuu mangaline, Mzee wa kupindapinda, akiisoma post yako lazima alie km kawaida yake.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyie mnajuwa tulipotoka au mna payuka tu humu?
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    leo yupo mwanza, hana jipyaa
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na wewe ni mmoja wa wale kunguru, waliotumwa wakakuta mizoga wakasahau kurudi????????
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    mhh mtu anaishi masaki ufukweni mwa coco beach bado tunamuita mtoto wa mkulima?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilikuwepo, nnajuwa nilipokuwa nashindwa hata kupata sukari wala unga wala kandambili. Tanzania hii hii. Mpaka kuwa na baiskeli ilikuwa ni anasa Tanzania hii hii, kwenda Bukoba au Mwanza toka ilikuwa unakwenda na kufika kupitia Tanzania (tulipopata Uhuru), mpaka ikafikia uende Kenya ndio ufike huko baada Uhuru. Kikwete leo hii ametuwezesha kuondoka asubuhi na kufika Mwanza jioni hiyo hiyo tena ni kwa barabara na bila kupita Kenya. Au hilo hamjui?
     
  15. M

    Museven JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nakugongea "Like" Mkuu!
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyo ni fisadi kama wenzake,eti mtoto wa mkulima, mtoto wa mkulima my butt!
     
  17. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambie Asante, iwapo hujui kama hiyo ni sehemu ya kodi yako, na ni madogo tu kati ya mengi aliyopaswa kufanya. Kama watu wangekuwa wanaabudu wengine hivyo, Libya Gadafi angeishi milele.
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Acheni kujidanganya. Mtu asiye na MISSION wala VISION hawezi kuwakomboa wengine!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kasema majuzi juwa yeye si mcha mungu
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Yeye alisema liwalo na liwe
     
Loading...