Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Mke wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 10, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Kama mke wangu alizaa huko kabla sijamuona, Je mtoto wa mke wangu ni ndugu yangu?
    Je lwapo na mimi nlikuwa nimezaa kabla ya ndoa kuna ubaya gani watoto wetu ambao kila mtu alizaa kabla hatujaoana wakioana?
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    utata huo buji
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmh ngoja wataalam waje bana
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hamna undungu wowote kati yako na mtoto wa kufikia - Siyo wa kwako na yeye pia siyo wa kwake - Wanaweza kuoana na kila Mzazi akapokea Mahari
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha Buji leo umeamkaje lakini??? Mie sikubaliani na hilo kabisa
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haaaa?????:embarrassed:
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee buji, waozeshe tu hao watutu msogeze undugu
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    OMG!
    Nilidhani unataka kumuoa mtoto wa mkeo! Kichwa cha habari kimekaa kizushi sana.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hapo cha msingi ninyie msizae mkizaa tayari mmeshaweka udugu hivyo wakioana ni dowa kwani watakuwa ni ndugu kwakuunganishwa na wadogo zao hivyo kwa mira yakitanzania hasa hauwezi kuwaozesha!!
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Buji hao ni ndugu hawawezi kuoana
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka Kiiza ameshauri vizuri, zingatia
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna tatizo maana hawana undugu wa kidamu wala DNA hazina uhusiano hapo hivyo ni ruksa kumegana.

    Tatizo linakuja kwenye heshima tu
     
  13. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hao ni ndugu kbs kwa kuwa tayari wewe na mkeo mmeshakuwa mwili mmoja
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hao ni ndugu mkuuu kuoana ni laana mbele za Mungu!
     
  15. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wasioane wamegane tu.
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du...
    waache tu wafanye watakavo, kama kumegana au kuona ni mpango wao.
    Usiwazuie waoane wala usiwalazimishe waoane
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wahindi wanaweza
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kiislam inafaa, I dont know about other religion. sometime mila plays a role too
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa mtoto utakayezaa na huyo mkeo atamuitaje kaka/dada yake ambaye ni mtoto wa mkeo?
    wifi/hemeji? au kaka/dada?

    ukipata jibu moja lenye uhakika hapo,basi ruksa kuwaozesha.
     
Loading...