Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa miaka minne amuua baba yake kwa kutonunuliwa PlayStation

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Synthesizer, Jun 20, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mmh, jamani mara nyingine wazazi tuwe waangalifu na hawa watoto wa siku hizi.

    Toddler Kills Dad Over PlayStation

    An angry four-year-old Saudi boy shot and killed his father for refusing to buy him a PlayStation, Saudi media reported on Monday. The Asharq daily, citing police in the southern Jizan area, said the child, aged four years and seven months, grabbed his father's pistol and shot him in the head.
    According to the newspaper, the child had asked his father to buy him a PlayStation and the shooting took place after the man returned home without the desired object. As he was undressing, the man put the weapon down, which the child then grabbed and fired at him from close range.
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmh! hatari
     
  3. g

    gati Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini waarab nao ni funny na mibunduki......
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ndio madhara ya watoto kuzaliwa wanaona vitendo vya uasi na matumizi ya silaha.
     
  5. tomoko

    tomoko Senior Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitakuwa makini na pistol yangu
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii habari ina zaidi ya miezi miwili ila leo naiyona hapa,unaposema "Saudi media reported on Monday."unakusudia monday ipi??!!!ni habari ya mda sana.
    watoto kupinda wamepinda kwa mchango mkubwa sana wa wazazi!!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nitakuwa makini na gobore langu
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo unaweza kuta baba alijiona hahari sana kumfundisha mwanae jinsi ya ku-shoot. kwa kawaida kuna kile kifaa wanaina usalama, inaama mtoto alijua jinsi ya kutumia.

    Hizi ndizo kazi na akili za mwaraabu kazi kwenu zenj.
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngoja niongeze solex kwenye kabati, dogo asije akainyaka Beretta 92FS yangu
     
  10. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cku yake ilifika mkuu
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo mtoto wa mwangalie kwa jicho la uangalifu vinginevyo atajiunga na Al Shabab au UAMSHO
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani alimfundisha kutumia silaha hiyo katika umri mdogo hivyo?
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dogo kapata suna
     
  14. K'T

    K'T Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwaa watoto kuangalia TV na movies zinazoonyesha ukatili ni mbaya sana umri kwanzia miaka 3 mpaka 5 watoto wanashika sana mambo tofautitofauti tujitahidi kutowakuza sana kabla ya mda wao kwa kuwaonyesha vitu vikubwa cartoon zipo kwasababu.
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ndo kilichomwondoa gadaff, wao na mabunduki hawaachani. Wako tayari kwa shari mda wote, na ni roho za kiuaji kila saa. Mungu atawainua siku moja, wamjue mungu wa kweli
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    wa kupimwa wewe, kwani naye kaifia dini?
     
Loading...