Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa miaka 2 anyongwa Geita!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FUSO, May 20, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Kwenye nipashe asubuhi leo nimepata habari ya kusikitisha ya watoto wa miaka 12 mpaka 13 wamemnyonga mtoto mwezao wa miaka 2

    Kisa kimetokea wakati watoto hao wakicheza Kaka wa marehemu (12) alituhumiwa kuiba goroli na wenzake 2 wa rika lake.

    Wale rafiki zake wawili wakamkimbiza lakini yule mtuhumiwa (kaka wa marehemu) akawazidi mbio akatokomea.

    Basi wale Vijana kwa hasira wakamrudia mdogo wake ( 2) wakamchukua na kumpeleka kichakani wakamfunga kamba shingoni wakamninigiza hadi kifo chake, alipofariki wakamfungua kamba wakambwaga chini wakampiga na tofali wakatokomea zao.

    Mama mzazi wa marehemu amethibitisha mauaji haya.

    Mwenye habari zaidi atupatie kwamba je vijana hawa wamekamatwa?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    very sad, watoto hao lazima watakuwa na mapepo
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha sana,makuzi mabaya.
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana BjBj kwani umri walionao na aina ya mauaji waliyofanya haviendani
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    god blessng.this too much!
     
  6. loveness love

    loveness love Senior Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli Damie! Hao watoto watakua wamesukumiwa mapepo haiwezekani kabisa wao kama wao kufanya huo unyama.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu weee!sinema za kutisha wanaangaliaga nini?
     
  8. loveness love

    loveness love Senior Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu amlaze pema amina.
     
  9. loveness love

    loveness love Senior Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana ndugu yungu .
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana wazaz wa mtoto marehemu. Hii inanikumbusha mbali sana kwani mwaka 1992 nikiwa na umri wa miaka kama 10 hv nikaenda kuoga ziwa nyasa na mdogo wangu mpendwa Jonathan Napiya (7). Ghafla kwa mapenzi ya mungu dogo alikufa kwenye maji, alipoopolewa kashakufa almanusura niambiwe kwamba mie ndie nimeua. Nashukuru mungu ndugu walijua kwamba ni mungu ndo anapanga juu ya kfo.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Sijui kwanini nimefungua hii thread
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu...yani watoto wadogo wanakua wakatili kiasi hicho!!!!??!
    RIP kamalaika ka watu kasiko na hatia!!Yani nimesoma hii habari mwili ukasisimka!!Maskini!
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana
    umri walionao kufanya mauaji ni mbaya
    masikini kichanga naamini upo peponi

     
Loading...