Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa miaka 17 ajiua kwa risasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jan 17, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Thobias Andengenye


    Mwanafunzi wa Shule ya Sekondari Edmund Rice, John Justine (17) mkazi wa Makao Mapya, ambaye anasubiria matokeo ya mtihani wa kidato cha nne, amejiua kwa kujipiga risasi kifuani, baada ya kudaiwa fedha na baba yake mzazi Justine Kaiza.

    Akizungumzia tukio hilo Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Thobias Andengenye, alisema kuwa, tukio hilo lilitokea juzi majira ya saa 1:30 usiku, nyumbani kwa wazazi wa marehemu huko makao mapya.

    Alisema kuwa siku ya tukio, mama mzazi wa marehemu, Betty Mushi alikwenda kwenye sherehe na aliporudi muda wa saa 1:00 usiku, alikuta mlango wa geti umefungwa na hapo aliamua kumwomba mtoto wa jirani, ili amsaidie kufungua geti gilo.

    “Mama huyu baada ya kufunguliwa geti tu, aliingia ndani na alipoingia sebuleni alimkuta mtoto wake amelala chini, huku akihema kwa taabu na damu ikimtoka kwa wingi kifuani,” alisema.

    Alisema mama wa marehemu alipoona hivyo alitoka nje kuomba msaada wa majirani ambao walifika na kumpeleka hospitali ya Ithna Asher Charitable, maarufu kwa Dk. Mohamed, iliyopo eneo la Tanki la Maji Ilboru.

    Kamanda Andengenye aliendelea kueleza kuwa baada ya kumfikisha katika hospitali hiyo, walitakiwa kumpeleka mgonjwa wao Hospitali ya Mkoa Mount Meru na walipofika hospitalini hapo akiwa anapatiwa matibabu alifariki dunia.

    Aidha, polisi walipopata taarifa hizo walikwenda eneo la tukio na kukuta bunduki aina ya Shortgun Pump Action na ganda moja la risasi na pembeni yake walikuta ujumbe wa karatasi uliokuwa ukisema kwa maandishi ya herufi kubwa, “Ninasikitika kulaumiwa na wazazi wangu, na pia ninawapenda sana.”

    Pia polisi hao walifaniki wakuona michuliziko ya damu toka ndani ya chumba cha marehemu hadi sehemu alipoangukia sebuleni.

    Andengenye alisema kuwa baada ya kufanya uchunguzi wa awali waligundua baba mzazi wa marehemu alikuwa akimdai fedha kijana wake alizomwibia ambazo ni dola za Marekani 1,500 sawa na fedha za kitanzania zaidi ya Sh. milioni 2.3.

    Alisema uchunguzi wa tukio hilo unaendelea na Polisi wanaendelea kumwoji baba mzazi wa marehemu Justine Kaiza kuhusiana na tukio hilo na mwili wa marehemu umehifadhiwa katika Hospitali ya Mkoa ya Mount Meru ukisubiri uchunguzi zaidi.



    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo silaha imeipata wapi na amejuaje jinsi ya kuitumia?
    Kweli vijana wa sasa hatuna uvumilivu kiasi cha kujitoa roho.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    So, so sad.

    Ila kwanini umeweka hapa huu uzi?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Probably hapo hapo nyumbani kwao.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi kitambo nimepata hbr hii lakini ckupata kusikia kama huyu kijana alikuja kufa!

    Na hili nilitonywa na dada mmoja mwenye duka post eneo la tukio na hata nikakosa chanzi ya kudodosa zaidi!

    Dogo alale kwa AMANI ya Bwana!

    Amen!
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Duh uamuzi aliofanya dogo siyo kabisa . R.i.p dogo.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watoto wetu jamani...
     
  8. g

    gugu Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    What if it is a cover up, what if baba yake ndio kammaliza na akaandika hiyo barua. Story ina gaps nyingi, where was the dad wakati wa tukio? Kama amejishoot kifuani, sioni jinsi angeweza kutembea tena. Tafakari
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    utata mtupu
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Haya wenye bunduki na watoto, stand up!
     
  11. T

    Taso JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Si hivyo tu, gazeti limeshatoa conclusion kwamba "akimdai fedha kijana wake alizomwibia." Washa conclude aliiba!

    Unajua Mkuu, kwenye magazeti yenye hadhi ya kimataifa huwezi kukuta wameandika kitu kama "fulani kajiua." Umemuona anajiua? Wanatumia maneno kama "apparent suicide." Hivi waandishi wetu wanashindwa hata ku google kidogo kuibia ibia style za uandishi? Magazeti ya huko kulikoendelea ni bure mitandaoni, wahariri jisomesheni kidogo wajameni... dah!
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tragic!!!!!!!!
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    vijana wasiku hizi utata mtupu
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa! Malezi ya kizazi cha sasa ni magumu kwa kweli.
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    poor gun keeping.the old man has the case to answer..
     
  16. g

    gugu Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    I knw beyond reasonable doubt the father killed him. Could b accidentally or intentional bt he shot him. Labda hata walijibishana akachukua bunduki kumtishia and went off. Problem yetu ni kwamba wazazi wengi hatujui how to communicate na watoto wetu in a way, ukamuelewa mtoto wako ni wa aina gani and hw u can help him or her na hata watoto kama they were in good terms mayb asingeiba hiyo hela na angelewana tu akapewa bt poor communication na barrier btn father son. I still blame the old man.
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi ndo maana sitakuja kununua hiki kifaa...badala ya ulinzi kinaweza tumika vibaya.rip dogo
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sidhani kama kajiua.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Spoiled brat! Kwanza limeiba hela, pili linataka ku-manipulate watu kwa kujiua? That is, kama amejiua and it is not a scam!
    You can keep a gun ( and lots of money and valuable) if you don't raise lazy spoiled brats!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Angeweza kujiua kwa kisu ama dawa ya panya! Muhimu ni kulea kizazi kinachowajibika! Kama hakuiba hela ama aliiba alipaswa kuwa tayari kukabili kilicho mbele yake. Kutokuwa na gun sio suluhisho!
     
Loading...